Page 1 of 3 123 LastLast
Results 1 to 10 of 22

Thread: Em vẫn còn cái tư tưởng chơi nốt phát cuối rồi nghỉ!

Em vẫn còn cái tư tưởng chơi nốt phát cuối rồi nghỉ!

hhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh
    Last edited by nguoimoi; 23-11-15 at 10:41 AM.

vvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvv

Mình thấy có mấy bạn cứ nói là mình mới nhẹ thôi, mới amater...vv.. mình thì thấy chỉ có nghiện và ko nghiện thôi. Bạn chơi mà hôm sau hay hôm sau nữa vẫn nghĩ đến thèm chơi thì có nghĩa là nghiện rồi. Nặng thì cai nó mệt hơn, còn nhẹ thì đỡ vật hơn chút nhưng cái thèm sau cai thì như nhau hết. Cho nên là mấy bạn bỏ cái khái niệm amater đi, khi còn bị vật ít thì ráng cai, nó dễ dàng hơn, chứ để đến lúc cai tái tái cai thì chán lắm. Nói có thể các bạn mới chơi chưa hình dung đc, nhưng để đến lúc nặng rồi thì vất vả đó.

saaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

Với lại bây giờ hàng nó độc hơn trước, làm cơ thể suy nhược nhanh hơn. Tết mình cũng có té vài lần thôi mà cũng sut hết mấy kg. Đọc báo thấy có vụ bắt bán lẻ ma túy đem đi kiểm tra cục hàng thì có 46% chất heroin, vậy 54% kia là cái quái j? Ko hiểu luôn.

bbbbbbbbbbbmmmmmmmmmm
    Last edited by nguoimoi; 23-11-15 at 10:42 AM.

Bạn này với bạn Đen bao gio giống nhau này
    Cuộc sống có quyền đẩy ngã bạn
    Người ta có quyền rời xa bạn
    Nhưng ...
    Ngồi đó than khóc
    Hay ...
    Đứng dậy tiếp tục bước đi
    ~> Lại là quyền của bạn !!

Gio nhu loi lam la xuong ah vao dc truong chinh mtd...cha co gi phai lo tham chi vua uong mtd vua bem...ma ko so nghien..vãi that..uoc gi minh dc nhu a ay..cu bem chan den duc đầu cảm thay co choi nhung ko phe la tu bo dc...dau nhu a em minh..nang ve tam ly qua..

Quote Originally Posted by nguoimoi View Post
    Em là dân amater trước cứ say bia là tìm đến hê, mấy lần nợ nần bị người nhà phát hiện sợ rồi bỏ được 3 tháng. Em làm nghê lái xe tết kiếm được lại dính lại, từ tết đến bây giờ em đốt hết 6 triệu. Toàn nhờ chúng nó mua hộ vì cái đứa bán hàng trước em mua phải đi trả an, đưa chúng nó 300k được 1 nửa cái trước tự mình đi lấy. Giờ em lại phải ở trong nhà để người nhà quản lý, có 3 ngày không chơi em thấy đầu óc khá hắn. Nhưng vẫn muốn nhờ tụi nó mua cho 2 tép 6 lít để chơi nốt lần cuối, không hiểu tại sao 1 tháng em chơi 15 ngày có tép bé xíu mà nó phê từ tối đến sáng.
    Bác mua o dau ma đắt thế?? 300k dc 1\2 quả, thắt cổ ng ta ak

rrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr
    Last edited by nguoimoi; 23-11-15 at 10:43 AM.

Page 1 of 3 123 LastLast