Results 1 to 9 of 9

Thread: Có bác nào bị giống em không?

Có bác nào bị giống em không?

eeeeeeeeeeeeeeeeeeeeyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyy
    Last edited by nguoimoi; 23-11-15 at 10:55 AM.

Lạy hồn, hồn tha cho người, hồn ảo vl.

Hi lan dau nghe thay kieu ao nay..co ngay chong ban gai ban no dam cho day

ssssssssssssssssssssssssssssssssssssssss

Người ta có gd có con rồi, tha cho ng ta đi. Mình nát 1 mình đc rồi.

Uh toi nhat la nhung dua con cua ng ta...chung no co toi gi dau ma bat chung no ganh hau qua minh lam...

ko ngờ bây giờ mà còn có người yêu say đắm thế. nhưng để tránh hậu quả lâu dài thì bạn phải tự điều chỉnh lại đi.mìnhh muốn hỏi bạn yêu người ấy vì cái gì?: tình yêu, chuyện chăn gối hay do đó là mối tình đầu?khi nào xác định được nguyên do thì bạn mới giải quyết được. nếu muốn chia xẻ thì mình sẽ lắng nghe. người ta bây giờ có cả một gia đình rồi, người chồng hiền mấy thì cũng có giới hạn, đừng để tới lúc giọt nước tràn ly, tội nghiệp người ta lắm. Chúc bạn sẽ sáng suốt tìm ra vấn đề và giải quyết dứt điểm. xem như đó cũng là điều đúng nên làm. thân!

kkkkkkkkkkkkkkkkklllllllllllllllll

thường thì cái gì mình thích thì mình quý cũng giống như thích cái iphone, ipad nên có được mình chăm sóc kỹ lắm huống chi đây lại là tình yêu nên mình càng quý hơn và dĩ nhiên khi mất thì cảm giác buồn phiền, níu kéo.... lại càng dữ dội nhất là khi thứ mình yêu bây giờ lại bị người khác sỡ hữu. thực tế cảm xúc này của bạn nói riêng và mọi người nói chung bị lòng tự tôn, cái tôi của bản thân chi phối mà mọi người ko biết đó thui. vì mình quý nên đặt quá nhìu niềm tin, sự chăm sóc, quan tâm nên khi mất đi và nhất là lọt vào tay người khác thì bản thân tự hỏi: TẠI SAO...? còn nếu do chính bạn chủ động chia tay thì vẫn mong người ta hỉu tình cảm của mình dành cho người ấy là cao thượng và nghĩ lại. còn bây giờ mọi chuyện đã qua quan trọng nhất lúc này là bạn đã thực sự buông tay hay chỉ do bạn nghỉ vậy để hồi tưởng níu kéo?trong khi bạn lại có một người bạn mới đang cần được quan tâm chia xẻ trong khi thể xác bạn ở đây nhưng tâm trí lại thuộc về người khác vậy có công bằng cho cô bạn mới ko?
    một số điều hiển nhiên nhưng có thể bạn là người trong cuộc ko nhìn thấy. hy vọng bạn sẽ "ngộ" và bỏ quá khứ lại phía sau để cùng xây tương lai với cô bạn mới, người xứng đáng được nhận nhìu hơn từ bạn. và cũng mong chính người bạn mới đó là động lực để bạn từ bỏ tình yêu trong ảo giác và trở về thế giới thực nơi có người đang yêu và chờ bạn!