Results 1 to 8 of 8

Thread: Ai rành về Terpin mình hỏi chút

Ai rành về Terpin mình hỏi chút

Anh chị cho em hỏi em vừa ra hiệu thuốc mua terpin để tự cai ở nhà .
    Cô bán thuốc đưa cho loại viên màu trắng nhỏ như viên Lắc . ko có chữ gì cả .
    Thấy cô bảo hình như là Terpin 250 . Cấm bán chỉ dám bán ít .
    ACE cho hỏi có đúng ko ạ . và nếu đúng thì liều dùng thế nào ạ
    Em cảm ơn trước .

viên màu trắng thì đúng còn gọi là phacoter nữa dùng 5 - 10v tùy người
    Cuộc sống có quyền đẩy ngã bạn
    Người ta có quyền rời xa bạn
    Nhưng ...
    Ngồi đó than khóc
    Hay ...
    Đứng dậy tiếp tục bước đi
    ~> Lại là quyền của bạn !!

Dùng nhiều cũng chả bằng bạn dùng ma túy đâu mà sợ. Có cái chỉ nên dùng vài ngày cắt đc cơn là thôi, chứ đừng dùng lâu dài nghiện đó, nghiện thuốc này gây suy thận, suy gan đó.
    Thuốc này chỉ cai đc cho những ai nghiện nhẹ thôi chứ nghiện nặng thì ko cự đc đâu, nghiện nặng thì bạn phải chơi giảm dần đi cho thành nghiện nhẹ đã. tức là chơi giảm dần chỉ để lượng thuốc trong ng đủ để chống vật thôi, rồi sau đó uống thuốc. Ngày đầu tiên bạn uống khoảng 12-15v, thuốc này chỉ có tác dụng 6-8h nên ngày bạn uống làm 3 lần. Những ngày sau giảm dần đi, đến khoảng 4 ngày cắt đc cơn rồi thì ko uống nữa, chấp nhận chịu vật nhẹ.
    Nghiện thuốc này nó ko có cơn vật rõ rệt như Heroin nhưng cơn vật dai dẳng và khó chịu trong ng lắm đấy. Cũng đầy đủ các triệu chứng: ho, ốm sốt, chảy nước mắt, nổi da gà...
    Cố gắng đi ko thì kiếm chỗ nào cho uống Methadone mà đăng kí

mình không biết ngta đưa đúng ko nữa . viên màu trắng nhỏ . ko có chữ gì trên thuốc . mà khi bán người ta cũng bán kiểu 10k/20 viên . nên mình ko tin tưởng đúng ko

thuốc đấy là đúng rồi đấy
    Cuộc sống có quyền đẩy ngã bạn
    Người ta có quyền rời xa bạn
    Nhưng ...
    Ngồi đó than khóc
    Hay ...
    Đứng dậy tiếp tục bước đi
    ~> Lại là quyền của bạn !!

Quote Originally Posted by Cuocsongmauden View Post
    mình không biết ngta đưa đúng ko nữa . viên màu trắng nhỏ . ko có chữ gì trên thuốc . mà khi bán người ta cũng bán kiểu 10k/20 viên . nên mình ko tin tưởng đúng ko
    cứ vào google search gõ đầy đủ tw6n thuốc sẽ biết rõ thành phần nó như thế nào, bao nhiêu mg codein và đầy đủ mọi thứ liên quan đến viên thuốc. nói chung ko gì độc bằng Hê, dùng Hê ko sợ thì vài viên thuốc nhằm nhò gì. nhưng terpin chỉ dùng cho nguoi nhẹ và chỉ có tác dụng 1,2 lần dùng thôi. nếu cứ dùng terpin cai mà té đi té lại vài lần thì những lần sau terpin sẽ ko còn tác dụng, uống cũng như ko. vì vậy chỉ uống khi thật sự dứt khoát muốn cai thuoc moi phát huy hết tác dụng ....

fffhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh
    Last edited by nguoimoi; 23-11-15 at 10:57 AM.

gjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjj
    Last edited by nguoimoi; 23-11-15 at 10:57 AM.