Page 1 of 6 123 ... LastLast
Results 1 to 10 of 52

Thread: Sao mình uống teprpin mà k tác dụng nhỉ

Sao mình uống teprpin mà k tác dụng nhỉ

hôm qua mình định cai bo . Thế là uống 10 viên . Mà sao lại thấy thèm muốn lạ thường... Lại té

Quote Originally Posted by Cuocsongmauden View Post
    hôm qua mình định cai bo . Thế là uống 10 viên . Mà sao lại thấy thèm muốn lạ thường... Lại té
    Từ ngày thấy bác đặt topic bắt đầu cai tới nay chắc cũng hơn 1 tháng roi nhỉ? Terpin chỉ có tác dụng với những ng chơi it và ko đều đặn. Ngoài terpin ra còn fai vao tình thế ko tiền, ko di dau ra ngoài dc thi moi thay tc dung, bot met moi ko chiu. Bac cai ma tien luc nao cung co, ko ai ngó ngàng... Muon di luc nao thi di thi đến methadone co uống bác vẫn té nhu thuong. Bác fai nhớ chỉ cắt cơn dc khi chính minh muon cat con... Noi vay chắc bản hiểu, khi cai tinh thần là chính, thuoc chi hổ trợ đỡ dau đớn thân xax, còn tinh thần thi potay, ko co thuoc gi ngoai ban than minh. Chuc bac cai lại thành cong
    P/s: terpin co dung 2,30 vien cung ko sao. Bac dung 10v co the la hơi ít so với đô cua bac

cam on bac Duylk . cái khổ của mình là đầy đủ các tiêu chí để chơi.......
    mà bác biết rồi đó . khi vật ham muốn trỗi dậy . đánh thắng tất cả. chán nản

mình chỉ ngáp . đc 5 tháng rồi . ngày 3 bữa như ăn cơm......... mỗi bữa kéo dài 3-4 tiếng . tóm lại cả ngày . mình rảnh lại ở nhà riêng . thế ms khổ

nên mình ko biết nặng hay nhẹ nữa

Quote Originally Posted by Cuocsongmauden View Post
    mình chỉ ngáp . đc 5 tháng rồi . ngày 3 bữa như ăn cơm......... mỗi bữa kéo dài 3-4 tiếng . tóm lại cả ngày . mình rảnh lại ở nhà riêng . thế ms khổ
    Bạn ko nặng đâu. Liên tuc 5 thang = 150 ngày. Ngày ăn chỉ 3 bữa, bữa 3,4 chén.. nghĩa là bạn choi moi chỉ khoảng 150*3 = 450 thi ko nặng đâu mà chỉ là quá nặng. Chơi rền 1,2 tháng terpin co khi đã ko ăn thua r. Bac den 5 tháng..

Khi mình đang trả lời này thì mình vẫn đang... và mình có thể ns thật . từ tháng 11 khi mình phải ct ng mình yêu và cưới 1 người mình ko hề yêu ... có thể nhiều người ns đó là lý do cho mình buông thả .
    2 tháng từ 3 cửa hàng . giơ buông thả chỉ còn giữ 1 cửa hàng . chán . mình ko biết làm thế nào nữa .
    mình chưa bjo nghĩ mình nghiện nặng . vì lúc nào cũng nghĩ " mình chỉ hít thôi . khi nào ko thích thì nghỉ " nhưng khi nghỉ tự nhiên lại có 1 động lực vô hình gọi điện mang tới ( rất nhiều lần xóa số , nhưng nó in trong đầu rồi )
    Mình đã từng xuống cty a trai ở hn cách xa môi trường này . nhưng đi ăn uống xong lại lang thang ra bến xe ... bỏ hết danh dự đi hỏi như 1 thằng nghiện thực thụ . rất may ko tìm đc . ko ai bán
    Khi về nhà . bọn bạn mở tiệc đón về , lại uống rượu . rồi lại té .
    thực sự giờ mình chưa biết ntnao` nữa . tương lai tươi sáng trước mặt bỗng 1 phút mà cháy hết .
    Bản thân thì nghị lực quá kém . mà mình thì ko thể đi cai theo kiểu mtd đc . gia đình mình ko thể có ng con như vậy . ( đánh giá mọi ng đó ) mình chỉ muốn đi thật xa . dặt dẹo chết cũng đc....
    TÂM SỰ THẬT LÒNG.

trên mình thì dễ . gọi điện mang tận nhà ( vì gđ mình cũng gọi là khá giả .. mình cũng có số côg tử ).
    mà lại rất rẻ . chỉ 200k ngáp thoải mái đc gần 2 ngày .. khu lai châu điện biên thì bạn biết đó .
    thật sự giờ mình bế tắc quá

Mình cũng hút đây, nhưng chơi đều dữ lắm là 3 tháng... banh xác. Cai thì chết lên chết xuống. Bạn ráng chơi thêm 1 tháng nữa đi cho chẵn 6thang rồi kiếm cái trường nào vô nằm 1 vài tháng may ra mới cai đc, mình nói nghiêm túc đó. Bạn cai bo ko đc đâu.

Mà công nhận trên chỗ bạn 200 đc 2 ngày thì nghiện lý tưởng quá.

Page 1 of 6 123 ... LastLast