Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 10 of 52

Thread: Sao mình uống teprpin mà k tác dụng nhỉ

Hybrid View

Ko phải . Mà họ đang bảo bác chưa từng nghẹo

Mịa nó, nghỉ dc vài ngày lại fai bem 1 ngày. Nhu là chu kỳ ấy, 3,4 ngay nghỉ 1 ngay bem. Ngưng hẳn thì ko dc, chơi suốt cũng ko xong. Ae ai truong hợp giống thế điếm danh phát
    Ko co phuong phap nao dut hẳn sao trời? hix.. Hix. Tình trang nhu vầy suốt thì làm ăn kiếm sống gi nữa. Quá nản cho kiếp nghien ngập. Chắc lại phải Nhi Xuân hay Bình Duong 24 tháng chuyen nữa quá
    Ai đồng hành cùng du lịch voi mình 1 chuyến ko

đồng hành cùng bác Duylk . nhưng em thì đều luôn đỡ mệt mỏi . cứ kiểu nửa vời càng thêm mệt

Bác duylk vẫn như 2 năm trứoc, vẫn 3,4 ngày tạch hả? Em đỡ hẳn rồi.7 tháng nay ko có ý nghĩ gì về hê hết, còn trước đó 20 tháng chắc nhảy dù khoảng 10 lần hết cỡ. Chỉ mong cứ như vậy trôi qua thôi, đừng thêm 1 phút nông nổi bốc đồng nào nữa.

Quote Originally Posted by bacninh View Post
    Bác duylk vẫn như 2 năm trứoc, vẫn 3,4 ngày tạch hả? Em đỡ hẳn rồi.7 tháng nay ko có ý nghĩ gì về hê hết, còn trước đó 20 tháng chắc nhảy dù khoảng 10 lần hết cỡ. Chỉ mong cứ như vậy trôi qua thôi, đừng thêm 1 phút nông nổi bốc đồng nào nữa.
    Mừng va vui cho bác. Cố giữ vững cho tot nhe bac

Xin cảm ơn tất cả các bác ở diễn đàn này đã cho e những lời khuyên ở tất cả các topic .Nhưng e xl . e đã ko làm đc ........

Ko xao bac ah...bay gio bac mua 1 cái nữa chơi một lan nua..cho dầu óc nò thoải mái rồi lai lam lai lan nua bác ah...dừng buong suoi...va dung de truợt dài qúa...lúc quay lai kho lam...co len bac...em dang ngay 2 no vat cho banh xác...khổ thế ....

lâu quá mới gặp duy .dạo này còn lái xe tải ko.cái chu kỳ của ong ai mà ko trãi qua.ong có chu ky nhứ vậy ví hay nhảy dú ấy mà.ngày xưa tôi trài qua như ong ko bit61 bao nhiu lấn.Lúc đấu 2 tuấn 1 lấn.tutu 1 tuấn .xong 2 ngày.cái đó mun qua tôi thấy cũng dế.gấn tới ngày đó.ông chịu khó bỏ di đâu thật xa ma phai quyêt tam nứa.ko thôi lại chạy vế la chết.còn những ngay tiếp theo thi ong cung bít.

Sau 15 năm biết tới MT hôm nay ngồi ( bụng sôi ùng ục vì uống Terpin ) gõ vài dòng chào anh em ở diễn đàn này với hy vọng co sự trao đổi sẻ chia và động viên lẫn nhau trong cuộc chiến trường kỳ này ...
    Nhiều khi đã tự hỏi liệu mình có bỏ dc MT không ? , 15 năm tuy ko liên tục nhưng thấy nản quá trời ... hết Bắc lại vô Nam vẫn vậy , mà giờ đây cô ba lại được bán như K+ (24/24) mới khó cho mình ... Nản !

P/s : Khỉ thật ... khi chiều đi qua ngõ chợ Bùi viện thấy cảnh bà con tấp nập ' đi chợ ' đập vào mắt và thế là người ngợm nhộn nhạo hết cả lên , bèn qua hàng thuốc tây mua một vỉ Terpin màu xanh (50 mg/viên) nã vô 5 viên thấy liêng biêng nhưng rồi ... lại đầu hàng . Mja , có lẽ lại phải ra Bắc thời gian nữa mất , hy vọng những sự biến đổi sẽ giúp quên đi thứ cám dỗ khốn nạn này !!!
    Last edited by Phonghai; 21-05-15 at 10:30 PM.

tính tới giờ là mình đang cách ly được 40 tiếng . sao khổ quá vậy.. nhiều lúc muốn bỏ cuộc vì nó đã đi vào cơ thể mình ... chán nản

Page 1 of 2 12 LastLast