Quote Originally Posted by zhanhgu83 View Post
Bạn còn non và xanh lắm nguoimoi. Bây giờ thì bạn đang bảo vệ cái luận án điều chế terpin của bạn, đừng để mấy năm nữa cũng ở cái 4rum này nghe bạn đang than thở sao mà cai cực khổ quá. Bây giờ mình ko còn chơi nữa nhưng đầu óc còn chưa thông nói j bạn đang loanh quanh đâu đó.
Lâu lắm rối mới vào diễn đàn.chắc trong dây có một vai ban biêt minh đây. Bạn này nói thật chính xác .Tôi đã bỏ đước 1 năm bò nơi sinh sống cũ,lám cộng việc mới.nói chung đầu ốc ko suy nghĩ gí vế no luôn.tu nhiên bữa về nội chơi ,nhậu xìn phải nói la xĩn bí tý,tinh cờ gặp thằng bạn trong quan bida ,lúc đó toi vẫn vứa đánh bi da,vứa nhậu.đánh xong vế nhà nội nhậu nứa.thế là bản năng trỗi dậy di ra nha thang do liến 1 phát,tuy làm 1 phát sau 1 năm .Nhưng ngày hôm sao đấu ốc nó cứ sao sao.sợ quá chạy vế long an lun.chí nằm trong nhà ko di dâu hết.tuy ko vật vã,ko bị gi hết.nhung cái đầu .....ko noi thiệt đến giớ mình vẫn ỗn.phải 1 tuấn đấu ốc mới binh tĩnh được.tự thế trong lòng ko bao gio vế nội nhậu ma sai bý tỷ như vậy nữa