Page 4 of 6 FirstFirst ... 23456 LastLast
Results 31 to 40 of 52

Thread: Sao mình uống teprpin mà k tác dụng nhỉ

Mình tin ở anh zhanhgu83 . còn riêng nguoimoi mình ko bjo nghĩ như thế . nếu đc như bạn nói . đã ko có 4r này . hiểu chưa .

Quote Originally Posted by Cuocsongmauden View Post
    nguoimoi : bác Bạch ko nghẹo thì vào forom này lzi...
    Đúng đó zhang mình đang sợ là uống terpin lại dẹo terpin ...
    Tôi có nghẹo nữa đâu, tôi khỏi bệnh lâu rồi.

Ko phải . Mà họ đang bảo bác chưa từng nghẹo

Mịa nó, nghỉ dc vài ngày lại fai bem 1 ngày. Nhu là chu kỳ ấy, 3,4 ngay nghỉ 1 ngay bem. Ngưng hẳn thì ko dc, chơi suốt cũng ko xong. Ae ai truong hợp giống thế điếm danh phát
    Ko co phuong phap nao dut hẳn sao trời? hix.. Hix. Tình trang nhu vầy suốt thì làm ăn kiếm sống gi nữa. Quá nản cho kiếp nghien ngập. Chắc lại phải Nhi Xuân hay Bình Duong 24 tháng chuyen nữa quá
    Ai đồng hành cùng du lịch voi mình 1 chuyến ko

đồng hành cùng bác Duylk . nhưng em thì đều luôn đỡ mệt mỏi . cứ kiểu nửa vời càng thêm mệt

Bác duylk vẫn như 2 năm trứoc, vẫn 3,4 ngày tạch hả? Em đỡ hẳn rồi.7 tháng nay ko có ý nghĩ gì về hê hết, còn trước đó 20 tháng chắc nhảy dù khoảng 10 lần hết cỡ. Chỉ mong cứ như vậy trôi qua thôi, đừng thêm 1 phút nông nổi bốc đồng nào nữa.

Quote Originally Posted by bacninh View Post
    Bác duylk vẫn như 2 năm trứoc, vẫn 3,4 ngày tạch hả? Em đỡ hẳn rồi.7 tháng nay ko có ý nghĩ gì về hê hết, còn trước đó 20 tháng chắc nhảy dù khoảng 10 lần hết cỡ. Chỉ mong cứ như vậy trôi qua thôi, đừng thêm 1 phút nông nổi bốc đồng nào nữa.
    Mừng va vui cho bác. Cố giữ vững cho tot nhe bac

Xin cảm ơn tất cả các bác ở diễn đàn này đã cho e những lời khuyên ở tất cả các topic .Nhưng e xl . e đã ko làm đc ........

Ko xao bac ah...bay gio bac mua 1 cái nữa chơi một lan nua..cho dầu óc nò thoải mái rồi lai lam lai lan nua bác ah...dừng buong suoi...va dung de truợt dài qúa...lúc quay lai kho lam...co len bac...em dang ngay 2 no vat cho banh xác...khổ thế ....

toàn 1 lần ............ lần nào cũng 1 lần . 5 tháng 1 lần rồi . Con vừa sinh đc 5 ngày nữa . mình chán quá

Page 4 of 6 FirstFirst ... 23456 LastLast