Page 2 of 6 FirstFirst 1234 ... LastLast
Results 11 to 20 of 52

Thread: Sao mình uống teprpin mà k tác dụng nhỉ

Quote Originally Posted by zhanhgu83 View Post
    Mình cũng hút đây, nhưng chơi đều dữ lắm là 3 tháng... banh xác. Cai thì chết lên chết xuống. Bạn ráng chơi thêm 1 tháng nữa đi cho chẵn 6thang rồi kiếm cái trường nào vô nằm 1 vài tháng may ra mới cai đc, mình nói nghiêm túc đó. Bạn cai bo ko đc đâu.
    Câu trloi nặng hay nhẹ chinh xac la đây.. chỉ ng trong cuộc mới hieu ng trong kẹt
    Bac cuocsongmauden tot nhat la bac nen vao 1 trung tam tu nhan nao dozhanhgu: 200k ma dc 2 ngay thi suong qua b nhi, ko can cai lam giề hay la b hanhgu chuyen len lai châu sống nhể
    Last edited by Duylk; 08-05-15 at 12:00 PM.

mấy hôm này mình mới nhận ra mình nghiện nặng . tỉnh dậy việc đầu tiên là ngáp 1 lúc . 1 ngày 24 tiếng thì chắc ngủ 10 tiếng . 10 tiếng còn lại chủ yếu ngồi hê bên cạnh máy tính. ngủ trong giấc mơ cũng toàn chơi hê
    Last edited by Cuocsongmauden; 08-05-15 at 02:00 PM.

uuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu
    Last edited by nguoimoi; 23-11-15 at 10:52 AM.

kjkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkk

Mình nói thật chứ bạn bớt nói đi nguoimoi, nghe nó tào lao lắm. Bạn đang bước mấy bước đầu của mấy ae ở đâu bước đó, quay đầu còn kịp, đi xa quá thì quay lại ko kịp đâu.

Quote Originally Posted by Cuocsongmauden View Post
    trên mình thì dễ . gọi điện mang tận nhà ( vì gđ mình cũng gọi là khá giả .. mình cũng có số côg tử ).
    mà lại rất rẻ . chỉ 200k ngáp thoải mái đc gần 2 ngày .. khu lai châu điện biên thì bạn biết đó .
    thật sự giờ mình bế tắc quá
    Công nhận cầm cục 200 trên đó, hàng đanh chất, mấy chú nghẹo HN lên chơi nhìn thấy ngơ ngác, sao rẻ thế. Mình cũng đã từng như bạn trên Thuận Châu, sau cũng phải bỏ hết. Chúc bạn sớm tìm ra lối thoát.

jyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyy

hhhhuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu

hkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkk
    Last edited by nguoimoi; 23-11-15 at 10:53 AM.

Page 2 of 6 FirstFirst 1234 ... LastLast