Page 3 of 6 FirstFirst 12345 ... LastLast
Results 21 to 30 of 52

Thread: Sao mình uống teprpin mà k tác dụng nhỉ

vvvvvvvvvvvvvvjjjjjjjjjjjjjjjjj
    Last edited by nguoimoi; 23-11-15 at 10:51 AM.

gggggggggggggggggggggggggjjjjjjjjjjjjjj

Thấy giống hồi trc lúc còn bán tata, chơi đi có tata cai lo j, rẻ nữa mấy ngàn 1 vỉ vừa pê vừa khỏe. 1 ngày đẹp trời tata lên giá, vẫn chưa sao còn bán là còn mua đc. Bây giờ hết bán... haizzz. Terpin ai từng cai thì đã từng uống, đến lúc nào mà uống 5-60 viên vẫn vật thì hiểu rồi đó. Cai khổ lắm, trách đầu mình ko vững thôi. Cứ bước con đường mình chọn thôi.

nguoimoi : bác Bạch ko nghẹo thì vào forom này lzi...
    Đúng đó zhang mình đang sợ là uống terpin lại dẹo terpin ...

Quote Originally Posted by nguoimoi View Post
    Trong bữa cơm họp mặt dong họ, mình đã tâm sự với mấy người bác. Và mọi người đều nghe mình, vì chơi cái này thì sẽ không bị mang tiếng với công an bắt. mình sẽ hạn chế mức thấp nhất
    Terpin khi bị địa phuong test vẫn duong tính nhé bác.. Mà duong tính 3 lần thì vẫn fai di nghi dinh tập trung cưỡng bức. Ngoài ra dùng terpin vẫn có thể bi nghiển, lệ thuoc. Sử dụng terpin vẫn tương đương như nghiện
    Last edited by Duylk; 09-05-15 at 12:35 AM.

tttttttttttttttttttyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyy

Nói như bác thì đã k ai nghiện terpin . 4r nào cũng kêu nghiện vất vả lắm
    Mình đang không biết khi bố mình biết thì suy sụp tnao nữa . Đứa con đặt tất cả hy vọng với sự nghiệp vào ...
    Ôi đứa con khốn nạn....

Bạn còn non và xanh lắm nguoimoi. Bây giờ thì bạn đang bảo vệ cái luận án điều chế terpin của bạn, đừng để mấy năm nữa cũng ở cái 4rum này nghe bạn đang than thở sao mà cai cực khổ quá. Bây giờ mình ko còn chơi nữa nhưng đầu óc còn chưa thông nói j bạn đang loanh quanh đâu đó.

hhhhhhhhhhhhhhhhhhhhkkkkkkkkkkkk

Page 3 of 6 FirstFirst 12345 ... LastLast