Page 6 of 6 FirstFirst ... 456
Results 51 to 52 of 52

Thread: Sao mình uống teprpin mà k tác dụng nhỉ

Nó đánh vào thần kinh não mà,,, ngang qua cái là rực hết cả người... mọi ý trí vứt vào sọt rác... và sực lên phát là ra nhà đám hết
    Mình rất nể các bác thành công, tự đánh thắng mình... các bác có nhiều yếu tố để tạo lên thuận lợi và tác động định hướng rõ rệt...
    Em là em thề đéo cai nổi trước khi biến mất
    Codein nhẹ phèo, có 10% chuyển hóa thành morphin khi uống vào... em có lần uống ngày 80v/2 lần mới cầm chân nổi (và quan trọng là phải ko còn cửa quay tiền). Bụng sủi ùng ục, đầu nhức nhối, người nóng ran như sốt, nhưng cũng đéo ngủ nổi, chỉ nằm im đc và giảm nghĩ về nó đêm đó thôi (nhưng vẫn nghĩ ngày mai trời lại sáng, hehe). Nó chỉ dành cho các bác ưa nhẹ nhàng, đu đưa ngày vài khói, chia 2 . Chứ dạng cắm phầm phập như em codein 10mg chỉ là chống ngáp
    Nhưng khi đã cai đc rồi thì ngày chỉ cần 10v- 20v nó lơ mơ cả ngày, không còn nhớ nhiều về Cô Hê nữa, Cái gì cũng có giá của nó , nó rẻ ko có nghĩa là nó ko thể phá nát gan, thận, dạ dày... và lại một vòng luẩn quẩn tiếp theo :v
    Last edited by tinhphai7x; 01-03-16 at 03:44 PM.
    Bình Minh Mùa Thu

Terpin uống vào chỉ để đỡ đỡ cảm giác thôi, chứ ô nào bảo k vật là nói phét đấy =] chả có thánh nào cắt cơn 3 ngày mà có thuốc nào k vật cả, trừ uống an thần liều cao hoặc thuốc thần kinh để ngủ lim dim 3 ngày thì may ra k bị vật, còn lại ngoài morphin và he ra thì hiện tại chả có thuốc cắt cơn nào là k bị vật vã nhé. Nên các thánh đừng nghĩ uống terpin vào là k bị vật =]. Hiện tại tôi bỏ dc gần 1 năm mà vẫn còn bị cảm giác thèm He đây, nên có ai mà cắt cơn dc 5 bữa 1 2 tháng mà bảo đủ bản lĩnh tự tin bước ra ngoài đường nói k với He thì tôi cũng đếch tin đâu =]]

Page 6 of 6 FirstFirst ... 456