Results 1 to 10 of 10

Thread: May cho em không nghiện Terpin

May cho em không nghiện Terpin

rrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrtttttttttttttttttttttt
    Last edited by nguoimoi; 23-11-15 at 10:50 AM.

noi ban dung bun nhe :d sao ban bit ban k nghien terpin, m thay b quang cao terpin ghe wa =] anh e nhiu ng khong biet thu theo cach cua ban nhiu khi la chi duong cho huu chay day, m khong fai trach ban hay day doi j ca neu m noi sai m xin loi b nhe. nhung m cung thay nhiu ng cai thuoc tay roi, neu b noi uong terpin k co hai thi b nen xem lai, no anh huong den nao cua m kha nhieu day, uong nhieu va lien tuc co the bi tram cam, ao giac zzz ban co the google xem tac hai cua no.

tttttttttttttttttttttttiiiiiiiiiiiiii
    Last edited by nguoimoi; 23-11-15 at 10:50 AM.

Khùng...teppi co codein...nen nguoi su dung se rat re bi nghien thuoc...lam gi có chuyen kháng thuốc o day ban...

nguoimoi cứ tăng liều lên xem cơ thể có tự kháng ko nhé.

Noi di cung phai noi lai...nhung ma teppi no cung cong hieu trong viec cat con lam...giup minh do vat va nhieu

Minh thay neu dc nhu nguoi moi moi lan them he ma ko di kiem he...ma uong teppi de bo dc he thi cung rat tot ma.

Cu bo dc he la mung roi...chu con choi he la mat het...nhu methadon la truong trinh hieu qua nhat the gioi cung la thuoc phien ma thoi...nen cu bo dc he la ok...con dung cach nao cung dc...con ai co ban linh bo ma ko phai dung thuoc gi thi qua tot...

hhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh
    Last edited by nguoimoi; 23-11-15 at 10:49 AM.

Có nhiêu đó nói tới nói lui ca ngợi hoài. Thì có ai cản mấy bác uống terpin đâu, cứ chơi đi mà. Nói là lớn thì nên sài cái đầu. Còn thích phê pha thì đường còn dài lắm cứ đi đi rồi sẽ đc thấy hết thôi mà. Lúc đầu thì mọi người còn cho lời khuyên, nhưng thấy các bác vẫn còn cố chấp đam mê lắm nên bây giờ mong các bác cứ chơi mạnh đi, hê hay terpin gì cũng vậy, để các bác tự cảm nhận sau này. Nói nhiều thành ra mất hay.