Page 1 of 9 123 ... LastLast
Results 1 to 10 of 88

Thread: lại té rồi anh em ạ

lại té rồi anh em ạ

hôm nay em mới có nick, bao lần muốn tâm sự với anh em mà giờ mới có dịp.
    em sống ở phủ lý-hà nam. ae nào sống hay chơi ở đây chắc biết em vì phủ lý nó nhỏ lắm ae chơi cái này biết nhau cả. hôm nay em đang cai ở nhà ngày thứ 2 rồi, nói là 2 cho oai chứ thực ra là ngày đầu tiên ko hàng vì tối hôm kia về nhà vẫn găm theo đc 1 cái chơi đến chiều qua thì hết.
    lần này cai ko biết sao nhẹ nhàng quá, chỉ hơi mệt mỏi đau nhức chưa thấy gì là ghê gớm dù theo kinh nghiệm em tầm này đang cong người rồi. chắc tại hàng họ nay đắt mà hiếm nên ko bập sâu đc như xưa. ae nào ở hà nam cũng biết từ ngày làng bảo lộc bị dập cũng ko còn dồi dào như xưa nữa. em chơi mới đc gần 10 năm so với các anh trên này thì chưa là gì nhưng kinh nghiệm tái-cai của em phải đến 2-3 chục lần vì gia đình em rất chặt. ae mình ai cũng có cái tâm lý cố chơi thêm đc ngày nào hay ngày ấy. giờ cai ai cũng nghĩ được chơi là mất nhiều hơn được mà sao cứ lao vào. sau lần này có lẽ em phải tính sao đó thôi chứ một năm tái 3 lần thế này cũng ko ổn. bố mẹ chẳng sống mãi đc, ngày em nghiện bố mẹ còn trẻ lắm mà giờ tóc đã bạc gần hết rồi. ae ai có kinh nghiệm chống tái hay chỉ cho em với. Em không phải đi làm gì cả, chỉ ở nhà thôi, có gia đình quản lý nhưng cũng tương đối thôi vì mọi ng đi làm.
    nhân tiện em cũng chia sẻ với ae một số cách cắt cơn tạm ổn mà em đúc kết đc. chỉ phần nào thôi nhưng có hơn không
    anh em còn nhẹ( mà đa số giờ là nhẹ ) thì cứ terpin + sủi giảm đau uống sẽ đỡ rất nhiều. chịu khó ăn nhiều đồ mát.
    anh em nào nặng nặng cố gắng tìm mua ít morphin + vẫn uống terpin kèm nhiều cô ca sẽ có tác dụng nhanh nhưng tan cũng nhanh.
    năm xưa khi em nghỉ vật vã phải mất hàng chục ngày, nhưng nay chỉ 3 ngày thôi. chúc anh em tìm được con đường cho mình. Đừng đầu hàng ae ạ dù biết có thể không bao giờ có hồi kết

Quote Originally Posted by sondang_8x View Post
    hôm nay em mới có nick, bao lần muốn tâm sự với anh em mà giờ mới có dịp.
    em sống ở phủ lý-hà nam. ae nào sống hay chơi ở đây chắc biết em vì phủ lý nó nhỏ lắm ae chơi cái này biết nhau cả. hôm nay em đang cai ở nhà ngày thứ 2 rồi, nói là 2 cho oai chứ thực ra là ngày đầu tiên ko hàng vì tối hôm kia về nhà vẫn găm theo đc 1 cái chơi đến chiều qua thì hết.
    lần này cai ko biết sao nhẹ nhàng quá, chỉ hơi mệt mỏi đau nhức chưa thấy gì là ghê gớm dù theo kinh nghiệm em tầm này đang cong người rồi. chắc tại hàng họ nay đắt mà hiếm nên ko bập sâu đc như xưa. ae nào ở hà nam cũng biết từ ngày làng bảo lộc bị dập cũng ko còn dồi dào như xưa nữa. em chơi mới đc gần 10 năm so với các anh trên này thì chưa là gì nhưng kinh nghiệm tái-cai của em phải đến 2-3 chục lần vì gia đình em rất chặt. ae mình ai cũng có cái tâm lý cố chơi thêm đc ngày nào hay ngày ấy. giờ cai ai cũng nghĩ được chơi là mất nhiều hơn được mà sao cứ lao vào. sau lần này có lẽ em phải tính sao đó thôi chứ một năm tái 3 lần thế này cũng ko ổn. bố mẹ chẳng sống mãi đc, ngày em nghiện bố mẹ còn trẻ lắm mà giờ tóc đã bạc gần hết rồi. ae ai có kinh nghiệm chống tái hay chỉ cho em với. Em không phải đi làm gì cả, chỉ ở nhà thôi, có gia đình quản lý nhưng cũng tương đối thôi vì mọi ng đi làm.
    nhân tiện em cũng chia sẻ với ae một số cách cắt cơn tạm ổn mà em đúc kết đc. chỉ phần nào thôi nhưng có hơn không
    anh em còn nhẹ( mà đa số giờ là nhẹ ) thì cứ terpin + sủi giảm đau uống sẽ đỡ rất nhiều. chịu khó ăn nhiều đồ mát.
    anh em nào nặng nặng cố gắng tìm mua ít morphin + vẫn uống terpin kèm nhiều cô ca sẽ có tác dụng nhanh nhưng tan cũng nhanh.
    năm xưa khi em nghỉ vật vã phải mất hàng chục ngày, nhưng nay chỉ 3 ngày thôi. chúc anh em tìm được con đường cho mình. Đừng đầu hàng ae ạ dù biết có thể không bao giờ có hồi kết
    chào bạn mình cũng 8x đây cũng cùng quê hương với bạn là hà nam nhưng cách xa chỗ bạn khoảng mấy km thôi mình ở thi sơn kim bảng hà nam.hihi công nhận hàng bây giờ hiếm thật mình phải lên tân tế tiêu lấy.mình cũng đang cai hôm nay là ngày thứ 4 rồi mà vẫn mệt mỏi quá .mong bạn hãy cố gắng lên nhé.
    Cuộc Sống Có Thể Đẩy Ngã Bạn , Nhưng Đứng Dậy Đi Tiếp ,Hay Đứng Lại,Lại Là Quyền Của Bạn!

Kiniem- boquen ban cai bo hay bang thuốc gi vay ban.

Mình dọc may baì cua ban,thấy ban bảo teppi uong lam cho dỡ cảm giác thèm he hả ban..ma moi lan uong bao nhieu vien vay ban..

Quote Originally Posted by Den-bao-gio View Post
    Mình dọc may baì cua ban,thấy ban bảo teppi uong lam cho dỡ cảm giác thèm he hả ban..ma moi lan uong bao nhieu vien vay ban..
    uống teppin để cắt cơn mấy ngày đầu là cần thiết cho những anh em nhẹ thôi còn nặng thì mình không biết ntn...như mình thì mỗi lần mình cắt cơn mất khoảng 200v ngày đầu uống khoảng 10-15v/1lan. thì sẽ mất cảm giác nóng lạnh cũng như triệu chứng khi cắt cơn sẽ giảm..cứ khi nào thấy mệt hay sờ vào người thấy nóng mà ngồi quạt lạnh thì nên uống teppin vào.ngày đầu + ngày thứ 2 cứ 10-15v tốt nhất là 15v.ngày thứ 3 10v ngày thứ 4 8v or 6v khi nào cảm thấy cơ thể mình khỏe hơn có thể cai bo thì nên bỏ teppin đi ko uống nữa.mình cũng đang cai bây giờ hãy còn hơi mệt vẫn đang uống teppin.mong bạn cố gắng và thành công.THÂN.
    Cuộc Sống Có Thể Đẩy Ngã Bạn , Nhưng Đứng Dậy Đi Tiếp ,Hay Đứng Lại,Lại Là Quyền Của Bạn!

Cảm on ban nhieu...ma cho minh hoi...khi cai song dau cua anh minh rất buon...lam anh em minh te ao..minh doc mai bai bot truoc cua ban thay bao uong teppi lam dảm cam giac buon buc đấy dung ko ban...va neu uong de giảm cảm giac chán nản thì mình nên uong bao nhieu vien ha ban...hoac ban co cach nao lam giam cam giac buồn bực,chán nản sau cắt con ko....nếu có mong ban chỉ cho minh voi..cản ơn bạn nhiều...

Ah quen teppi ban uống có hàm lương codein bao nhiêu vậy bạn...

Unhappy Có ai ở sg ko?mình là người mới,anh em giúp đỡ chỉ mình post bài với

Quote Originally Posted by Den-bao-gio View Post
    Ah quen teppi ban uống có hàm lương codein bao nhiêu vậy bạn...
    Mình còn gà ko biết mua terpin ở đâu? Tramadol cai cũng dc lắm,mà mình ở sg cũng ko biết chỗ mua,thằng bạn hay mua dùm tramadol thì đi đâu mất tiêu rồi.Đang cai ngày 2 mà bây giờ mệt qúa,ko có thuốc gì chống mệt

Co len ban..ko mua dc thuốc gi thì ban mua sủi codein di..cung đỡ dc 1 phan...

Page 1 of 9 123 ... LastLast