Results 1 to 10 of 88

Thread: lại té rồi anh em ạ

Threaded View

Di-agesic chỗ em phủ lý hà nam bán nhiều. 30k/vỉ 10 viên. Em cứ ngày 30 viên chia làm 3-4 lần. Trc chưa biết uống terpin toàn uống 80 viên /ngày. Các bác tách codein bằng cách cho tủ lạnh em chưa thử còn em hay dùng bông y tế, pha thuốc ra thả bông vào cho nó húy hết nước rồi vắt ra chén uống. Chứ tống chả hai chục viên terpin thì cồn ruột lắm vật vã đã ko ăn đc thì chớ. Ae nào ko mua đc di-agesic thì mua terpin cố tìm loại nó đóng vỉ viên nén 10v ấy, loại ấy uống phê hơn loại trong lọ nhiều dù đều 10mg như nhau. Riêng loại con nhộng mua chỉ phí tiền
    Còn em nghĩ ae nào cai thì nên nói với gia đình thì hơi, giấu chả cai đc đâu. Ko nói thì gd cũng biết rồi, nói ra có ng thuốc men cháo não cho có sức mà chịu. Có ng canh mình nữa. Em nghĩ nhiều chỉ thuơng vợ em. Em nói ko phải khoe vợ em xinh lắm con nhà lành, nghề nghiệp tử tế. Thôi thì bố mẹ mình sinh ra mình không chọn đc con. Vợ thì nó đc chọn chồng, nhưng vợ em thì yêu em từ ngày em mới nghiện lần 1. Đến nay yêu rồi cưới đã mười mấy năm bao nhiêu lần té. Vất vả tủi nhục đéo để đâu hết mà lần nào cũng chăm sóc em tận tình như lần đầu. Đấy cũng là cái hi vọng để em bám vào mà từ bỏ
    Về thuốc ae ra phố ngọc khánh thuốc gì chả có, morphine trc em còn mua đc nhưng là morphine viên ko phải loại chích. Em đc cái may là chơi mười mấy năm chưa chích phát nào. Thà thổi ít còn hơn chích
    Last edited by sondang_8x; 06-10-15 at 12:40 AM.