Page 4 of 9 FirstFirst ... 23456 ... LastLast
Results 31 to 40 of 88

Thread: lại té rồi anh em ạ

quên nữa bạn có thể google quit heroine while working trong đó chỉ lieu và cách sử dung. thân

Quote Originally Posted by bachtiensinh View Post
    Chào bác Nguyễn Phú Kiều!
    Đây chắc ko phải Phú Kiều đâu mà là đệ của Phú Kiều thôi.hehe.. Nói tóm lại là bọn lừa đảo, thuốc gì mà đắt 1 lần cắt cơn của nó khoảng 20 triệu. Thuốc thì chỉ đc mỗi VN công nhận. VN thì chúng nó chạy chọt đc miễn sao thành phần thuốc ko có độc, ko gậy nghiện thế là chúng nó đc côgn nhận là thuốc cai nghiện. Xong rồi bọn Phú Kiều này mang lên Thái Nguyên để PR, bọn chúng là một t rong những nhân tố ko nhỏ cản trở Methadone đến với người nghiện, vì chúng biết Methadone đc đại trà thì thuốc của chúng ko có cửa sống. Tôi nói thế đã trúng tim đen của Phú Kiều và đồng bọn chưa ạ. Giá chúng bớt tham lam mà lấy khoảng 3-4 triệu/ 1 lần cắt cơn thì cũng lừa đc kha khá đấy. Hehe Thiên bất dung gian. Hãy nhớ lấy nha Phú Kiều và đồng bọn. Người nghiện đã khổ lắm rồi, chúng mày bỏ ngay những suy nghĩ là thuốc chúng mày cai với giá như thế thì có đáng là bao so với người nghiện dùng ma túy đâu. Phải là ng nghiện lên bờ xuống ruộng như anh đây mới hiểu đc Phú Kiều và đồng bọn ạ. Đây là lời nói chung đến với tất cả bọn Thanh Thiên Hoàn hay thằng người giời quảng ninh Tiêu Vĩnh Nghiện nữa.

Thêm thằng Bông sen nữa cho chuẩn bác Loser.

2015 rồi mà vẫn cai theo "chuyện cổ tích"
    Last edited by tinhphai7x; 12-09-15 at 12:35 AM.
    Bình Minh Mùa Thu

Chịu khó đọc và phân tích kỹ "lời các thánh" nói là lòi cái đuôi con chuột ra ngay... Thà nó nói bán thuốc cai nghiện ma túy thành công 100% = xi măng và cát còn đỡ ngứa mắt... hehe
    Last edited by tinhphai7x; 10-09-15 at 12:10 PM.
    Bình Minh Mùa Thu

Quote Originally Posted by tinhphai7x View Post
    Chịu khó đọc và phân tích kỹ "lời các thánh" nói là lòi cái đuôi con chuột ra ngay... Thà nó nói bán thuốc cai nghiện ma túy thành công 100% = xi măng và cát còn đỡ ngứa mắt... hehe
    Cedemex được Nhà nước công nhận đấy nhé, phải tin vào Đảng và Nhà nước chứ. ha ha ha ha

Quote Originally Posted by bachtiensinh View Post
    Cedemex được Nhà nước công nhận đấy nhé, phải tin vào Đảng và Nhà nước chứ. ha ha ha ha
    E chưa uống Cedemex và em rất ngại tranh luận khi những gì mình chưa dùng và thiếu hiểu biết về nó. (miễn bàn). Tiếp lời bác LOSER chẳng qua là đã ăn quả đắng của ae nhà họ Tiêu rồi ạ. (mua hộ thôi)
    Thuốc hỗ trợ cắt cơn và "thuốc cai nghiện MT" khác nhau đó bác, em nói sai à? há há.
    Đến melthadone người ta còn phải nói cho đủ nguyên văn : "SỬ DỤNG THUỐC METHADONE TRONG ĐIỀU TRỊ NGHIỆN CÁC CHẤT MA TUÝ DẠNG THUỐC PHIỆN, hay còn gọi là điều trị hỗ trợ bằng thuốc là việc sử dụng thuốc, kết hợp với liệu pháp tư vấn và hành vi để điều trị toàn diện cho người lạm dung ma tuý".
    Có cái thuốc nào cai được ma túy thành công 100% bác giới thiệu cho e đi... ???
    Last edited by tinhphai7x; 11-09-15 at 10:17 AM.
    Bình Minh Mùa Thu

E chưa uống Cedemex và em rất ngại tranh luận khi những gì mình chưa dùng và thiếu hiểu biết về nó. (miễn bàn). Tiếp lời bác LOSER chẳng qua là đã ăn quả đắng của ae nhà họ Tiêu rồi ạ.
    Thuốc hỗ trợ cắt cơn và "thuốc cai nghiện MT" khác nhau đó bác, em nói sai à? há há.
    Đến melthadone người ta còn phải nói cho đủ nguyên văn : "SỬ DỤNG THUỐC METHADONE TRONG ĐIỀU TRỊ NGHIỆN CÁC CHẤT MA TUÝ DẠNG THUỐC PHIỆN, hay còn gọi là điều trị hỗ trợ bằng thuốc là việc sử dụng thuốc, kết hợp với liệu pháp tư vấn và hành vi để điều trị toàn diện cho người lạm dung ma tuý".
    Thuốc chuột

E chưa uống Cedemex và em rất ngại tranh luận khi những gì mình chưa dùng và thiếu hiểu biết về nó. (miễn bàn). Tiếp lời bác LOSER chẳng qua là đã ăn quả đắng của ae nhà họ Tiêu rồi ạ. (mua hộ thôi)
    Chẳng có 1 loại thuốc nào chữa được bệnh này, mà là phải dùng nhiều bài kết hợp với nhau để phù hợp từng đối tượng bệnh nhân, vì mỗi người có triệu chứng khác nhau. Thế nên nó khó.

có thuốc cắt cơn không dùng ma túy đó tìnhphai

Page 4 of 9 FirstFirst ... 23456 ... LastLast