Page 5 of 9 FirstFirst ... 34567 ... LastLast
Results 41 to 50 of 88

Thread: lại té rồi anh em ạ

vètay y thì dung clonidine tức là thuốc giảm huyết áp kết hợp với valium tức là thuốc ngủ 2 thứ nầy không dùng ma túy về đông y thì dùng lá cây kartom có nhiều bên thailand bảo đảm hết 90% cơn vật vã ,biết đâu chừng các thánh vn dùng lá cây kartom rồi quảng cáo thuốc bí truyến mấy thằng thuốc của nhà nước tui cũng nghi lắm

Cách cai rất nhiều, nhưng quan trọng vẫn là sau cai. Mà cai thì a e đã biết hết nên mấy bố bán thuốc đừng quảng cáo nữa làm gì.
    Tôi có 1 cách cai rất là hiệu quả, Đó là bị mấy a CA bắt nhốt vào phòng 5 ngày thì là cai xong hết, vì 7,8 năm nay He toàn bị pha, nên ko vật nhiều. Nói tóm lại là tâm lý.

Có lí đó, năm 2011 ca q7 nó bắt, còng tay ra sau, cùm chân ở trc, 2 sút vô ngực, êm ru ngồi tới chiều hôm sau ko vật j chỉ mong đc tháo cái cùm.

noi chung la`...1 cau cuoi cung` be tong voi' xi mang...con` co' cat con dau don nhu the nao` cung ko bang` thoi` gian sau cat con..

Thân gửi mấy ae bán thuốc cai, đừng hòng lừa bố. Tao đã bảo nhà tao có đk tức là chưa có loại nào tao chưa dùng, subutex 600k hàng chiếu hà nội cũng ngậm cả đôi chục viên rồi. Natrex lén thả bồn cầu xả nước giữ sức chơi he đã qua cả.
    Báo cáo anh em. Em vẫn nghẹo từ hôm đấy đến nay cai lên xuống đc 1-2 ngày lại chơi
    Còn cái này chia sẻ thêm với ae ai còn thấy cai đc thì thay vì dùng terpun có thể dùng di-angenis 30mg codein. Loại này hàm lượng codein cao gấp 3 terpin. Hiệu quả hơn, thay vì vã 30 viên terpin thì uống 10v de angenis là đc 300mg codein rồi. 10% codein vào cơ thể sẽ chuyển thành morphine. Như vậy với 30mg morphine lượng morphine này còn nhiều hơn một mũi morphine cấm bán đó. Ae nào nhẹ có khi phê
    Last edited by sondang_8x; 04-10-15 at 01:13 PM.

Mua thuốc đó ở đâu vậy bác...có khó mua ko...

Ôi tìm cái Di-angesic codein 30mg mỏi mắt tại HN, nó bán ở đâu thế sondang_8x, mấy cái loại 10mg tôi uống nó nhẹ quá lên có ngày tôi uống 800mg (8 vỉ phacoter) mẹ không chết vì heroin có khi vỡ bụng thối gan vì codein mất. Từ hôm bác Tamboi dậy cách tách codein uống nó còn đỡ bị đau bụng mà vẫn lâng lâng.
    Bình Minh Mùa Thu

Hom truoc em cung doc bai bac tamboy chi cach tach codein,ma chua lam thu...cach do xai dc ko anh..

Được bạn à. Mình tóm tắt lại cách làm, có thể bác tamboi ở canada thuốc nó xịn lên làm nó tốn thời gian: Bạn lấy cốc nước khoảng 40-50 độ thả 20-40v (chưa biết bạn chơi tầm nào lên ko chính xác được), để khoảng 3-5 phút tự nó tan hết (thuốc việt nam nó toàn tinh bột sắn lên đểu) rồi cho vào ngăn đá khoảng 40-50 phút, nó tách ra làm 2 lớp, lấy cái cốc khác chắt lọc lấy phần nước trong và uống. tất nhiên ko thể thay thế hê hoàn toàn, nhưng quyết tâm thì nó giúp cho ta rất nhiều. (nằm im được là mừng rồi ^^)
    Mình lọc để lấy codein thôi, còn các thành phần linh tinh hại dạ dày và nhất là gan vì uống nhiều quá nó thải không hết, rồi lắng đọng sinh bệnh tật. THUỐC GÂY NGHIỆN NHẸ Ở LIỀU THẤP, NHƯNG MỤC ĐÍCH CHÍNH LÀ TỪ BỎ HEROIN - MỘT LOẠI THUỐC GÂY NGHIỆN NẶNG, TĂNG LIỀU, NGUY CƠ TỬ VONG CAO KHI TIÊM CHÍCH.
    Nó còn hơn vạn mấy cái thuốc bại não của bọn quảng cáo linh ta, linh tinh... chả hiẻu nghiện là như thế nào cũng đòi vác mồm đi cướp tiền của người ta...
    Last edited by tinhphai7x; 05-10-15 at 01:20 PM.
    Bình Minh Mùa Thu

Cam on anh nhieu...em thì ngưng dc may ngay rồi..chac 1,2 hom nua là ổn...là phải đi bán hàng rồi...mà em bán điá dvd ở chợ nên thời gian nghĩ về nó nhiều lắm...bán hàng có tìên nuã nên toàn té...gìờ chắc lọc codein uống luc ban hang.. để khỏi nhớ về nó nưẫ...ko biết làm vậy dc ko nuã...mà anh uống có còn nhớ về nó nhiều ko anh...mà minh uong codein ko vay bụng nó có khó chịu lam ko anh...

Page 5 of 9 FirstFirst ... 34567 ... LastLast