Results 1 to 5 of 5

Thread: Em nghiện Decoin rồi buồn quá các bác!

Hybrid View

Em nghiện Decoin rồi buồn quá các bác!

uuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu
    Last edited by nguoimoi; 23-11-15 at 10:35 AM.

Decoin là gì tôi ko biết ! Có phải codein không ? Nếu bạn bỏ heroin mà chuyển sang dùng codein thì ... cũng vậy. Thay đổi suy nghĩ codein không nghiện đi bạn ! Rất tác hại mà bạn không biết đấy thôi ! Bỏ được heroin thì đoạn tuyệt với codein và các chất kích thích khác bạn nhé

Thân
    Tôi có một tham vọng, một tham vọng nhưng không bao giờ vô vọng. Tôi mơ ước một ngày nào đó một người nào đó nghiện heroin hay nhiễm HIV, hoặc một gia đình nào có người thân như vậy thì điều đầu tiên họ nghĩ điến sẽ là heroin-aids.com chứ không phải bất cứ trường cai hay trung tâm tư vấn nào khác

Bằng mọi giá, bằng tất cả, bằng tình yêu thương chúng ta hãy đoàn kết đứng lên bảo vệ và dành tiếng nói cho người nghiện hoàn lương. Kịch liệt phản đối thái độ phân biệt đối xử. THANH NIÊN HEROIN-AIDS.COM hãy làm sao cho cộng đồng có một cái nhìn đúng và thiện cảm hơn đối với những con người có quá khứ một thời lầm lỡ

ffffffffffffffffffffffffffffffffffff
    Last edited by nguoimoi; 23-11-15 at 10:34 AM.

gggggggggggggggggggggggggggggggggggggg
    Last edited by nguoimoi; 23-11-15 at 10:34 AM.

NguyenVNN's Avatar

Sống lành mạnh và cố gắng ko ma túy thì xin đừng bia rượu nhé bạn ơi, cái nào củng làm khổ gia đình cả...! Sống vì bản thân mình trước đi, đừng có quan trọng người họ hàng đánh giá hay coi thường mình, có lẽ nó sẽ giúp người mạnh hơn đứng dậy nhưng củng là 1 cái đạp nằm bẹp dí luôn nhé bạn...! Đừng để đến lúc thấy họ hàng coi thường mình thì nghĩ mình tồi tệ và ko có cách nào để đứng dậy vì bản thân cứ nghĩ thôi củng đẫ lầy rồi thì cứ lầy luôn!
    cảnh báo anh em trên diễn đàn Niềm Tin, ban quản trị diễn đàn ko có bán thuốc cai củng như quen biết và ủng hộ ai bán thuốc hết, anh em cảnh giác các trường hợp chào mời thuốc cai nhé!
    Diễn đàn Niềm Tin là nơi hoạt động phi lợi nhuận , nơi giúp đỡ cho snh em nghiện cần sự giúp đỡ và tư vấn các vấn đề về Ma Tuý