Page 2 of 6 FirstFirst 1234 ... LastLast
Results 11 to 20 of 52

Thread: Mem cũ chào cả nhà T_T

Uh cam on ban...nhu ong noi an thua o đầu minh thoi..toi cu toi ngay la ko co tien thi di xoay tien kho vay ong ah...ko chộm cap gi đau chỉ vay muon thoi...mà toi muon o đau cung đc tien..kho thế ..an thua o cai đầu...

đứng dậy làm lại bạn tôi ơi, bạn chơi ngắt quãng như vậy thì nghỉ cũng ko mệt bằng chơi dền đâu bạn. Mình thấy mệt hay ko là do cái đầu, nghĩ mệt nó sẽ rất mệt mà nghĩ chuyện gì vui vui cười 1 mình thôi cũng ko thấy mệt nữa. Bạn quẳng điện thoại đi, đưa cho ai đó quản lý là hết cách đi xoay tiền. Nói thật time cai mà có tiền rủng rỉnh trong túi, điện thoại luôn đặt bên mình thì ko thể cai được. Mình thì khác, vẫn dùng điện thoại nhưng hôm Chủ Nhật vừa rồi quyết tâm xóa số của con bán hàng. Giờ có muốn lấy cũng ko có số mà gọi nữa ^^. Hàng ngày mình vẫn phải làm việc, hôm nay chở tận 6 chuyến hàng cho khách, về người mệt lử luôn . 4h chiều nay là truyền nước rồi, mong rằng mai sẽ ổn, đỡ mệt để làm việc cho có hiệu quả. Ko ngủ đc nằm vắt tay lên trán nghĩ đủ chuyện, chả anh nghiện nào chơi mãi được, cuối cùng rồi cũng phải bỏ, ko bỏ thì tù tội hoặc là chết! Nên giờ mình có điều kiện cai thì cai ngay thôi bạn tôi ơi. Cứ phấn đấu từng ngày 1 ko phải đặt ra mục tiêu 4 ngày hay 5 ngày gì cả, cứ qua 1 ngày là vui rồi bạn ạ. Cố lên bạn tôi nhé

Mong là hnay bạn sẽ ngừng để bắt đầu lại . Mình vừa truyền 1 chai RL xong, thấy người khỏe hơn mới lạ ^^. Mai truyền chai nữa là làm việc ngon lành rùi, vui quá trời, hihi. Mỗi ngày trôi qua ko có MT thật là thích vì mình đc sống thật với chính mình chứ ko lâng lâng ảo ảo như khi còn chơi . Cố lên bạn tôi nhé, đc 3 ngày rồi thì cố thêm ngày thứ 4 đi qua mỗi ngày sẽ thấy thoải mái hơn đấy bạn tôi ạ.

Ae mình nghiện mà cai MT giống như kiểu đang yêu 1 người mà phải chia tay ấy, còn tái đi tái lại thì cũng giống như ko chia tay dứt khoát đc vs người yêu mà cứ nối lại đến vài lần. Nhưng khi đã nhận ra ko hợp nhau nữa thì cần phải chia tay hẳn để bắt đầu cuộc sống mới. Sống vì tương lai chứ ko ai sống vì quá khứ, nhớ nhung, đau buồn nào rồi cũng qua hết miễn sao mình sống vui, sống khỏe mỗi ngày! Mình đã có liên tưởng đến việc cai MT hiện tai giống vs việc khi mình chia tay người yêu cũ những năm 2006 vậy, buồn chán mất vài tháng rồi đâu vào đó thôi. Cố lên mọi người nhé, hãy đoạn tuyệt MT khi còn sớm, thêm 1 ngày chơi là thêm 1 ngày tốn tiền, mất sk, mất tự do...vv... Hnay là ngày thứ 6 rồi, vẫn hơi mệt nhưng khi chơi sướng thì nghỉ mệt mỏi là phải rồi phải ko ae? Giờ mồ hôi ở nách nó chảy ra theo dòng lun ý cả nhà ạ, người vẫn nóng, em vào đi tắm đây... là lá la la...

Cố gang nha...đung chủ quan..thoi gian ban cai dc khoang 1 tuan tam ly no thoai mai..rễ te lai lam day..thay ban yeu doi vay..uoc gi minh dc nhu anh ay...

Minh lai dang ngay 2 roi...minh troi ngat quang vay xang ngay 2 la thay nguoi khoe lam roi..nhung ma đầu oc voi nguời nó rất là bứt rứt khó chiu...toàn té lai do vậy...thoi cung chi biet cố thoi..

cố lên bạn tôi nhé. cứ khi nào nóng người, đầu óc nó mông lung thì bạn chạy vào tắm nước lạnh cho mình! đừng sợ, tắm xong người tỉnh luôn đó bạn tôi ạ. như hnay nè, mình tắm 4 lần rồi, vừa tắm xong nè bạn. ngày thứ 6 mà sao vẫn mệt, hay tại mình phải làm việc nặng nhỉ hôm qua chăm chỉ làm đc 1tr7 hnay được 800k rồi còn chiều nay nữa. CÔng việc nhà mình bận, mình phải đi giao hàng suốt ấy bạn nên là bê vác oằn hết cả người luôn. híc. 12h trưa mới về ăn cơm, ăn 2 bát cơm xong là lên tắm luôn, giờ thấy dễ chịu hơn rùi. Trưa nay mình lại gọi điện hỏi thăm ông anh ko gặp nhau đc 4 tháng rồi, xưa hay ngồi cặp vs nhau ngày nào cũng choảng hết 2 củ tiền hàng. Giờ ông ý nghỉ hẳn rồi mình cũng mừng, phải noi gương ông ý mà sống cho đáng sống! Ông ý rất giỏi bạn ah, ngày nào cũng chơi dền cùng mình 2 củ tiền hàng trong gần 2 năm trời mà khi bỏ ông ý chỉ hơi mệt ngày đầu, ngày thứ 2 đi làm ào ào khỏe re luôn . Có lẽ do cơ địa mỗi người mà ông ý ăn như thuồng luồng ý, mỗi bữa 5, 6 bát cơm. Có lẽ ông ý khỏe là do ăn uống tốt hơn mình. DenBaoGio cố lên bạn tôi nhé!!! mình thì giờ vẫn mệt lắm vì chơi dền từ tháng 10 năm ngoái tới thứ 6 tuần trước mà, ngày nào nhiều đạn thì đốt hết 3 phân, còn đều đều thì 1 phân 1 ngày. à, cách đây 1 tháng mình cũng cai bo 1 lần nhưng qua 3 ngày là lại té ao . nhưng lạ là từ ngày té ao đến hôm thứ 6 vừa rồi thì mỗi ngày mình chỉ chơi 200k hôm nào nhiều thì 400k thôi. Hì. Do tư tưởng, đầu óc là nhìu, mình có 1 cái gì đó để phấn đấu thì sẽ cố gắng đc ý

Ngày mới nhiều niềm vui nhé cả nhà ^^. Ngày này tuần trước vẫn đang bem, nhưng tuần này thì đã khác rồi ko còn bem nữa, cố lên nào tôi ơi . DenBaoGio hnay đỡ hơn chưa bạn? Cố gắng qua ngày hnay, ngày mai là bạn sẽ thấy ổn hơn đó bạn tôi ạ. Cố lên bạn nhé, mong tin vui từ bạn. Giờ mình ăn uống ổn rồi và mình sẽ quý trọng những ngày mà mình cố gắng chiến đấu chống lại cái mệt, cái buồn chán. Qua hnay là được 1 tuần rồi, vui quá đi là lá la la... Bạn thử mua Hồng Sâm về uống nhé DenBaoGio, mình thấy mình uống xong là thèm ăn lắm đấy, nhưng người mệt nên ko ăn đc nhiều. Đêm qua ngủ ngon nhất trong tất cả các đêm mình đã trải qua. Thật là thích khi không bị lệ thuộc vào cái thứ chết người, tốn kém đó nữa! Yeahhhhh... Giờ mình phải đi tắm phát đã rồi chở hàng đi giao nữa. Hiiiii... Mong tin vui từ bạn tôi DenBaoGio nha, cố lên bạn!!!

Cảm on ong nhieu...suc khoe toi hom nay on roi..chi con hoi but rut trong nguoi thoi..nhung cai đau thi van con nang lam ong ah..

Toi cung phuc ong đay..toi nam o nha ma con met gan chet ma ong con di khuan vac...ma ong choi ac vay ngay ca phan..ma xao toi thay ong cai nhe nhang the...đung là cái đau quyet đinh het...

Page 2 of 6 FirstFirst 1234 ... LastLast