Page 3 of 6 FirstFirst 12345 ... LastLast
Results 21 to 30 of 52

Thread: Mem cũ chào cả nhà T_T

Voi minh mấy ngay đau thi vo tu..nguoi chi hoi met thoi.,.nhung toi ngay 3 chở di la nguoi nhu hap ay ong ah..biet la sai trai la toi loi ma van cu di...luc do nghĩ nghỉ dc mấy ngay roi choi cai ko vat vã gi đau...the la lai đi...

Roi choi..roi an an hoi hận nghĩ ve gia dinh nghi ve tuong lai...roi lai cai...roi lai té..cu cai vong luan quan đay mai ban toi ah...

Minh rat so nhung ngay nay vi minh toan te lai khi dc 3,4 ngay roi ko ah...minh noi gia nhung loi nay chi mong ban hieu la dung chủ quan voi no...để ròi te lai giong minh...no se thanh thoi quen rat kho bo...

Hi vong ban se rut ra dc kinh nghiem cho chinh minh...bo 1 lan là bỏ mai mai..ko thu du chi 1 lan...nhu ban bay gio đang rat hung phan..nhung Can than nha dung de hanh phuc sẽ thanh noi đau...cố len ban toi oi...đừng để giong minh té đi té lai rát chi la kho.. Chuc ban toi thanh cong

Quote Originally Posted by Den-bao-gio View Post
    Hi vong ban se rut ra dc kinh nghiem cho chinh minh...bo 1 lan là bỏ mai mai..ko thu du chi 1 lan...nhu ban bay gio đang rat hung phan..nhung Can than nha dung de hanh phuc sẽ thanh noi đau...cố len ban toi oi...đừng để giong minh té đi té lai rát chi la kho.. Chuc ban toi thanh cong
    Uhm, mình sẽ cố gắng từng ngày một bạn ah, ko chủ quan khinh địch được, sợ lắm rồi những ngày cai mà vẫn phải làm việc. Mệt ko tả nổi luôn bạn tôi ạ. Giờ người vẫn hơi hơi nóng, vẫn còn mệt bạn ạ, sáng nay cũng làm được mấy chuyến tính ra đc hơn 500k rồi bạn ạ. 1h chiều lại phải chở hàng tiếp, việc nhà mình nhiều mình mà ko lao vào làm thì ko ai làm được cả . Thanh niên sức dài vai rộng, chơi bời bê tha nhiều rồi giờ phải đứng ra làm trụ cột thôi. Thực ra mà nói mình đấu tranh tư tưởng nhiều lắm, mỗi khi đi chở hàng tiền cầm trong túi hàng triệu nhưng phải đấu tranh tư tưởng bạn tôi ạ. Lắm lúc đầu nó căng mà đang đi trên đường nên phải chuyển hướng suy nghĩ sang việc khác ngay, cái cơn thèm nó vô cùng lắm nhưng mình cứ quyết tâm nghĩ tới mấy ngày cai vật vã thế nào là lại thấy lạnh sống lưng thành ra sợ ko dám đi lấy. Mà giờ xóa số hết rồi nên cũng chẳng biết lấy kiểu gì nữa nên cũng nhẹ nhàng hơn chút. Như lúc nãy mình chở hàng qua gần chỗ lấy hàng ấy, đầu óc thế chó nào mà lại hiện lên bài hát nhạc chờ của con mụ bán hàng, nhưng mình cố nghĩ đệm vào đấy đằng sau tiếng nhạc chờ là lời bà ấy nói thế này: Chị nghỉ rồi em ạ, từ nay chị ko bán nữa đâu, đừng gọi cho chị nữa em nhé. Tự nhiên cảm giác người nó hưng phấn và yêu đời lạ thường ấy. Hiii. Mà nói chung là bạn hãy cố giữ, đừng để tiền trong người, hãy nghĩ rằng giờ nghỉ mấy ngày rồi người sạch sẽ rồi giờ chơi lại ngày mai lại phải xoay tiền chơi tiếp rồi mệt mỏi nữa. Khổ lắm. Khi nào thừa tiền ko biết làm gì thì chơi. Bạn cứ nghĩ vậy đi cho đầu óc nó thanh thản bạn tôi nhé! Giờ mình phải đi tắm rồi nằm nghỉ tý 1h còn phải đi làm nữa. Chúc bạn tôi thành công nhé!!! Cố lên bạn nhé!

Hihihi minh lai...lai từ đau huhuh...gio chan ko biet noigi voi ban...co lenban oi dung giong minh....?????????????????????????????????????

Hihihi minh lai...lai từ đau huhuh...gio chan ko biet noigi voi ban...co lenban oi dung giong minh....?????????????????????????????????????
    Buồn quá Cứ nghĩ bạn tôi sẽ giữ đc, vậy mà vẫn ko thoát ra đc khỏi cái vòng luẩn quẩn . Mình thì đến ngày hnay vẫn giữ mình trong sạch bạn ah, người thì khỏe hơn nhiều lắm rồi, từ ngày ngừng ko chơi MT nữa toàn dậy sớm thôi, hôm nay ngủ dậy muộn hơn so với mấy ngày trc, 6h kém mới dậy, mọi hôm thì cứ đúng 4h sáng là dậy ý. Người mình thấy ổn hơn rất nhiều rồi, 3 ngày truyền 6 chai nước + hoa quả. Sáng nào dậy sớm bụng cũng sôi sùng sục vì đói thế là làm luôn túi Hồng Sâm xong chờ 15p rồi đi nấu đồ ăn sáng . Cuộc đời có quá nhiều niềm vui THẬT chứ nếu còn chơi MT thì vừa loanh quanh, luẩn quẩn 1 mình mình, chả có ai làm bạn, chỉ có một mình và người bạn thân nhất có lẽ là cái WC!!! Cố mà bỏ thôi bạn tôi ơi, bạn bỏ 2 ngày người đã khỏe rồi mà ko cố giữ . Cái đầu nặng thì ai chả như nhau, nhưng mình bảo rùi, khi nào đầu nặng nặng mà mông lung bạn chạy vào tắm nước lạnh cứ như vậy sẽ ổn thôi bạn tôi ạ. Cố lên bạn tôi nhé!!! Giờ mình đi tắm phát đã, vừa ăn sáng xong . Mình qua giai đoạn cắt cơn rồi nhưng bất kể khi nào mà nhớ đến cô ba mình sẽ vào tắm nước lạnh, tắm xong thấy yêu đời và quý trọng time cai của mình hơn!!!

Cảm on ong nhieu...tôi nản chính bản thân toi qua ong oi...nhin bon ong quyet tam cai dc ma xao minh lam ko dc...nan lam ban toi oi..lai co gang vay hihihihi...nhat la ong đungco dể te ao nha..

Mình ngày đầu tiên

Cảm on ong nhieu...tôi nản chính bản thân toi qua ong oi...nhin bon ong quyet tam cai dc ma xao minh lam ko dc...nan lam ban toi oi..lai co gang vay hihihihi...nhat la ong đungco dể te ao nha..
    Tôi cũng lại phải bắt đầu lại từ đầu,khá mệt,cái vòng lẩn quẩn ko thể trốn tránh,luôn tự bảo mình cố lên rồi lại ngã,tôi đã từng bỏ dc 5năm,thế mà té lại,thật đau,cố lên anh em mình,tôi cố gắng cai vì đơn giản là TÔI MUỐN SỐNG

Uong qua..5nam...????thời gian là phuong thuoc tốt nhat xoa đi những nỗi đau...nhưng cũng vì ko còn đau nữa nên ta đã quên những nỗi đau ta đã chải qua...vậy là ta lai té tiếp..

Page 3 of 6 FirstFirst 12345 ... LastLast