Page 3 of 3 FirstFirst 123
Results 21 to 25 of 25

Thread: các anh vào giúp em với

cai cái này dai dẳng và khó như thuốc lá (triệu chứng thì có nhẹ hơn hê, nhưng y chang) vì nó rẻ , hợp pháp , mua đâu cũng được . 2 năm nay rồi uống nó để chống tái hê, ko có nó là lại nghĩ đến hê. Vì thế mà khi chẳng may bị bắt thì giời cãi (Dương tính)
    Last edited by tinhphai7x; 10-09-15 at 11:02 AM.

thoi gian truoc em cung giong anh....... em lam ca 2 ...nghi he em dung codein...

neu codein thi` nhe. nhang` hon..nhung thoi gian kha lau anh ah...it nhat' nua? thang'...tot' nhat' anh nen di dau do' tam` 20 ngay` anh ah...

cảm ơn người cùng cảnh ngộ chia sẻ: đếm qua vì tôi truyền 2 chai nước (trước đó uống tổng 35v) đến nửa đêm khó chịu quá , đến 5h phải gõ của Hiệu thuốc mua dc 2 vỉ, uống 15 viên rồi ngủ đến 9h sáng nay. mình thì chẳng có chỗ nào đi (vì đang là đối tượng rình bắt của cA lên ko giám đi ra ngoài nhiều). Cố gắng giảm dần thôi, chắc 2 năm uống nó cũng kịp phá nát gan hoặc dạ dày rồi.
    *** Hiện nay: phần lớn người nghiện uống melthadone , lên các trung tâm cai nghiện , bắt buộc của nhà nước thiếu quân số (nghẹo) lên CA thiếu chỉ tiêu đang ra sức thu gom người nghiện. Các bạn cận thận khi ra ngoài (ít nhất là qua 2/9), mình có quyết định từ 2004 bỏ cách bao nhiêu năm , giờ hôm 22 nó vẫn ập vào (,)

Page 3 of 3 FirstFirst 123