Page 1 of 6 123 ... LastLast
Results 1 to 10 of 52

Thread: Mem cũ chào cả nhà T_T

Mem cũ chào cả nhà T_T

Năm ngoái em tự tin lắm khi mình cai bon và ngon lành nhưng vì suy nghĩ chủ quan em đã tái lại chỉ sau 1 tháng. Và rồi em lay lứt tới tận hôm thứ 7 vừa rồi. Tính đến hôm nay là mới được hơn 2 ngày tay bo vật vã, mệt mỏi đầu thì mông lung khó chịu và bứt rứt T_T. À em có uống phacoter nhưng uống ít, khi nào khó thở em mới uống, hơn 2 ngày mà em mới chỉ uống 11 viên . Mong các sư huynh giúp em vượt cạn thành công lần này. Em mong sẽ là lần cuối vì hơn 10 ngày nữa là vợ em sinh em bé rồi. Thương vợ, thuơng Bố Mẹ quá T_T. Rồi em sẽ cập nhật tình trạng của bản thân mỗi ngày, em giấu tất cả tự cai bo, vợ hỏi sao phờ phạc, chán em em nói dối là ốm, cảm, sốt khổ thế đấy. Vì em vẫn phải làm việc hàng ngày nên mấy ngày nay em mệt dã man luôn nhưng vẫn phải làm việc . Biết là nhục khi dính vào MT mà sao...

Cha biet noi gi..chuc ban thanh cong...

tks Den bao gio nhé. Tình hình bạn thế nào rồi??? Vừa xuống nhà cố ngắc mới đc 2 lưng cơm . Ko ăn thì người uể oải . À tiện đây cho em hỏi, Bố Mẹ em mới mua cho em 1 hộp hồng sâm 6 năm tuổi của Hàn Quốc loại 30 túi 40ml. Giờ em uống có được ko các huynh? Vì từ hôm qua em toàn choảng ensure thôi vì chả ăn đc gì . Tối nay mới thấy hơi hơi đói mà ăn có 2 lưng bát đã muốn ọe ra và như kiểu là vỡ dạ dày ý . Bình thường chơi xong ăn như chó đói thế mà giờ bỏ cơm chả bùn ăn, toàn choảng sữa vs bánh . Ôi cái cuộc đời, lần này từ biệt cô 3 xong thì hẹn cô tới kiếp sau mình làm bạn nhé, kiếp này em còn phải chăm lo cho vợ con, phụng dưỡng Bố Mẹ em nữa! Em mong cô 3 hãy buông tha cho em...

đêm qua mất ngủ từ 4h nằm trằn trọc tới sáng . Nhưng hnay người đỡ mệt hơn rồi cả nhà ơi. 6h em làm 1 túi sâm xong đi tắm luôn. Giờ chuẩn bị ăn sáng. Mong đợt này bon bon cho Vợ vui, Bố Mẹ đỡ suy nghĩ . Còn thằng ku sắp chào đời nữa chứ... Ôi cuộc sống thật vui khi ko có MT. MT nó khốn lắm, nó lừa mình, làm mình thân tàn ma dại, sức khỏe thì yếu kém, kinh tế thì suy thoái Khổ... Làm lại nào ae ơi.. cố lên tôi ơi!!!

Bạn noi chuẩn ko chỉnh...mt lam ta mat het..no gạm nhấm dến tận sưong tủy cua ta..cuả ngừời ta thương yêu...và nó để lại nhung noi đau cho con cái cuả chũng ta...oi ma tuy..biết vậy ma van cắm mặt đi ăn cứt đc..chán bản thân minh quá đi thoi...chuc ban thanh cong nha tony...hay vì con cua ban...

Uhm, mình sẽ vì bản thân và vì con mình, vì vợ mình vì Bố Mẹ và những người xung quanh mình. MT nó chỉ lừa mình tất cả chỉ là phù du, chỉ là ảo mà thôi! Hãy quay lại sống thật với chính mình, sống cho đáng sống trên cõi đời này DenBaoGio nhé!!! Chắc 1,2 hôm nữa đỡ đỡ là làm ăn vui vẻ rồi. Đợt này mình nói với vợ quản lý tiền, mình có nói đưa mình 100k cũng ko đc đưa. Vợ nghe xong giật mình luôn, ghớm hôm nay ck làm sao thế? Khổ cái cai giấu vợ vì vợ ko biết mình nghẹo mà . Lần này phải cố gắng bạn ạ, tốt nhất là ko nên có tiền trong người là chả làm gì được, hì. Mong cho qua 2, 3 ngày nữa nào. Giờ người cứ nóng như hòn than ý vẫn sốt sốt mà đc cái giờ ngồi quạt ko sợ nữa. Ngày nay mình tắm phải hơn 10 lần rồi, cứ khi nào người nóng là lao vào nhà tắm . Định hỏi bác Bạch cái vụ thuốc thang hậu cai mà chả bít liên lạc kiểu gì, bùn ghê

Thuoc hau cai chi co na thoi ban ah...neu co dieu kien co gang uong na may thang di ban cho no dỡ nhay so...ban muon mua thuoc thi dien cho anh KHOA...chu ko co thuoc gi đau..

Minh lan nay co gang 1 tuan roi chac cung uong na may thang cho no đủ tu tin thi moi dc...chu cu dc may ngay lai te chan lam roi ban ah...

đến hnay bạn đc mấy ngày rồi? Giờ mình chỉ còn mệt mỏi rã rời thui ko còn nóng lạnh nữa, mà đêm qua thằng ku còn bị chảy dầu khổ thế ko biết T_T. Chiều nay mình truyền muối chắc sẽ đỡ mệt. Cam đoan mình sẽ giữ từng ngày 1 vì giờ mình ko thấy nhớ đến cô 3 nữa, chỉ mệt mệt thôi . 3 đêm nay ko ngủ đc mấy, toàn dậy từ 4h sáng lang thang trong nhà như 1 thằng điên ý T_T. Ôi MT T_T

Quote Originally Posted by Den-bao-gio View Post
    Minh lan nay co gang 1 tuan roi chac cung uong na may thang cho no đủ tu tin thi moi dc...chu cu dc may ngay lai te chan lam roi ban ah...
    đã chịu đc mấy ngày thì đừng bao giờ cầm tiền trong người bạn tôi ơi. Mấy ngày mệt mỏi, khủng hoảng đáng quý, đáng trân trọng hơn nhiều so với cái thứ ảo giác độc hại mà cô 3 mang lại bạn ạ. Như mình bây giờ chỉ biết sống, cố gắng phấn đấu từng ngày 1, cứ qua 1 ngày là mình lại có thêm niềm tin, cố lên nhé DenBaoGio!!! Mình tính ra thì từ đêm hôm thứ 6 tuần trước tới hôm nay là cũng đc 4 ngày rồi, hnay là ngày thứ 5 nè ^^. vuivuivui... mệt ta lại vào tắm nước lạnh! à bạn thử mua Hồng Sâm nước dạng túi uống vào mỗi buổi sáng ngủ dậy nhé. Ăn ngon miệng hơn đó bạn ^^.

Page 1 of 6 123 ... LastLast