Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 10 of 12

Thread: Em buồn và đau quá các bác ơi!

Em buồn và đau quá các bác ơi!

admin xóa giúp em!
    Last edited by nguoimoi; 19-08-15 at 06:57 PM.

vai~ doc tam su cua ong tui ty' sa.c...ong khung vua thui...choi hay ko la quyen minh ma`...con bchuyen no ban hang` thi no cu ban thui..ong lay ly do de choi ...

thui lai bat dau tu dau di ban...ong dung suy nghi lung tung...co cat con di...

ong uong phacotech...la ong chuyen loai ma tuy khac thui...chu ko phai la ong bo dc dau...toi ngay truoc cung vay.. ko choi he tui uong teppi...cu nghi la trong thoi gian minh uong teppi la bo dc..ko phai dau ong..nhu ong gio cat con moi met day ong ah...nguoi ta choi moi he...anh em minh choi 2 thu..nguoi laU LANH` lam...co len ong..

tui hom nay dc 21 ngay`...ngay` 7 toi dap da'...ngay` 18 tui lam vai khoi...gio cu co gang vay thoi..ko biet chit' luc nao`...

E nó có chồng nhưng biết đâu cuộc sống ko như ý thì sao bác? E nó biết pharcoter hại nhưng biết đâu e ấy cũng muốn gặp bác và ngĩ rằng bác dùng thuốc để cai thì sao? Thôi thì bác cứ cố gắng cai trước đi đến khi mạnh khỏe rồi lại mua chè sang hỏi chuyện e ấy. Hehe

ytttttttttttttttttt
    Last edited by nguoimoi; 23-11-15 at 10:46 AM.

ong luc nao cung vay...ong nghi dang co ba don gian wua ..

su thuc anh em minh` co buoc qua dc dau.. phai co gang nhin vao su thst .. thi may ra moi co co hoi..ong chu quan va ru rin vao ban than qua ..

kkkkkkkkkkkkkkkkkjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjj
    Last edited by nguoimoi; 23-11-15 at 10:47 AM.

Page 1 of 2 12 LastLast