Results 1 to 6 of 6

Thread: Cứu tui với !!!

baby
    Guest
    Thèng BT chơi xấu, nó del nick của tui rồi hic....hic....Tui chỉ nói sự thật thôi mà , sự thật mất lòng...thế là BT hù del nick tui, ai ngờ nó del thiệt....Xin bà con vui lòng lên tiếng giúp hic.....

Choai` ui! đây là lần đầu tiên CNNN thấy BT del nick mểmber đó nhen. mà SAO bạn gọi admin là nó , bạn ko biết tôn trọng người khác a`. chắc bạn nói gì quá đáng chứ BT ko ỷ quyền như thế đâu.

Đừng có đụng đến diễn đàn và trang web ! Bạn dư hiểu tại sao mình del nick của bạn mà ! Điều đó mặc dù mình không muốn nhưng bắt buộc phải làm ! Nếu bạn cảm thấy dỉển đàn của mình không phù hợp với bạn. Mình không giữ. Mời bạn sang diển đàn khác tham dự !
    Tôi có một tham vọng, một tham vọng nhưng không bao giờ vô vọng. Tôi mơ ước một ngày nào đó một người nào đó nghiện heroin hay nhiễm HIV, hoặc một gia đình nào có người thân như vậy thì điều đầu tiên họ nghĩ điến sẽ là heroin-aids.com chứ không phải bất cứ trường cai hay trung tâm tư vấn nào khác

Bằng mọi giá, bằng tất cả, bằng tình yêu thương chúng ta hãy đoàn kết đứng lên bảo vệ và dành tiếng nói cho người nghiện hoàn lương. Kịch liệt phản đối thái độ phân biệt đối xử. THANH NIÊN HEROIN-AIDS.COM hãy làm sao cho cộng đồng có một cái nhìn đúng và thiện cảm hơn đối với những con người có một thời lầm lỡ

chà vụ này nghiêm chọng nghe , admin có thể nói riêng cho "tám" bít nguyên nhân do đâu mà admin lại del nick người ấy được không?

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

Tui cũng muốn biết chuyện này là thế nào ??? :o

Q và K ui , con trai với nhau kô mà mỗi người nhịn 1 câu đi, có lẽ Q có những lời lẽ kô tốt về diễn đàn nhưng mà chuyện cũng we gòi BT đằung có giận nữa, diễn đàn mình cần phải có nhìu membẻr chứ,thui bi giờ Q cứ lấy níck baby luôn đi
    Này bạn ơi xin nhớ cho rằng
    Dù đường đời vạn nẻo về đâu
    Cuộc đời mình là bụi cát xa xôi
    Thế gian này chẳng phải riêng ta