Page 4 of 5 FirstFirst ... 2345 LastLast
Results 31 to 40 of 43

Thread: Tình cũ...

Quote Originally Posted by Phonghai View Post
    Ba tháng 15 ngày vừa chấp hành xong , chả biết giữ dc ko nữa ... lung lay lắm roài !!!
    Tình cảnh tương tự

Cơ thể hoàn toàn khỏe mạnh nhưng vẫn cảm thấy buồn vì không có gì thay thế, ước gì chưa từng biết đến ma túy thì chỉ cần 50k đi uống bia cũng phê roài. Không thể tin nổi là những thú vui bình thường ngày xưa, bây giờ muốn lại là cả 1 vấn đề.

Bao nhiêu lâu ta không gặp nhau.bao nhiêu lâu ta không thấy nhau...cố gắng giữ mình đến 2016 hehe

cai nay phai dai dai cac ban vai thang Chua an thua gi.
    Thêm một đêm trăng tròn,
    Lại thấy mình đang khuyết.

Quote Originally Posted by thienlong View Post
    cai nay phai dai dai cac ban vai thang Chua an thua gi.
    Dài mà k có bản lĩnh thì cũng thế thôi hix

Thế là không giữ đc đến 2016 rồi hix

Quote Originally Posted by Hoa deo 81 View Post
    Thế là không giữ đc đến 2016 rồi hix
    ec...ec... em cũng té hôm nay luôn rùi..trụ ko nổi các bác ak..hix..hix..
    chết trước thềm năm mới...năm mới ko dc gì mới...chỉ dc trình nghiện tăng thêm 1 level ...
    Last edited by Duylk; 21-12-15 at 12:06 PM.

Ngồi trước tấm gương sáng,dọi vào đó mới thấy thân xác hoang tàn éo nhận ra... Nước mắt nước mũi bắt đầu chảy,bụng sôi lên cồn cào.sướng chán rồi bây giờ thì komachi thôi hahaha

Quote Originally Posted by Hoa deo 81 View Post
    Ngồi trước tấm gương sáng,dọi vào đó mới thấy thân xác hoang tàn éo nhận ra... Nước mắt nước mũi bắt đầu chảy,bụng sôi lên cồn cào.sướng chán rồi bây giờ thì komachi thôi hahaha
    Cũng hoàn cảnh như bác đây. mấy ngày trườc té 1 phát. Ngưng dc 3 ngày, hom qua nảy số đi bem 1 phát nữa. Vợ buồn than khóc, cuối năm cũmng vây mà đâu năm cũng vậy...chán. hôm nay cũng ngồi tươpng tư thèm nhớ, mấy hôm trước xin việc làm, hôm nay gọi bảo mai đi làm... ko biết trả lời sao luôn. đi làm thì sợ ko làm nổi, sợ vả. mà ở nhà nằm thì buồn chán.ko đi làm thì ko tiền.... haiz...hix...hix...

Chỉ có tam giác 3 góc mà Tái-Cai-Tái gần 20 năm đi ko ra dc 3 chữ ấy... hic...hic...

Quote Originally Posted by Duylk View Post
    Cũng hoàn cảnh như bác đây. mấy ngày trườc té 1 phát. Ngưng dc 3 ngày, hom qua nảy số đi bem 1 phát nữa. Vợ buồn than khóc, cuối năm cũmng vây mà đâu năm cũng vậy...chán. hôm nay cũng ngồi tươpng tư thèm nhớ, mấy hôm trước xin việc làm, hôm nay gọi bảo mai đi làm... ko biết trả lời sao luôn. đi làm thì sợ ko làm nổi, sợ vả. mà ở nhà nằm thì buồn chán.ko đi làm thì ko tiền.... haiz...hix...hix...

Chỉ có tam giác 3 góc mà Tái-Cai-Tái gần 20 năm đi ko ra dc 3 chữ ấy... hic...hic...
    cứ chơi xong nghỉ,nghỉ xong té thì gọi éo gì là cai.gọi là Nghỉ cho nó lành.tui đợt vừa rồi chơi liên tục hơn tuần mà nghỉ nghe cũng nhẹ nhàng hehe hay mình cứ chơi thế này nó nhờn mịa thuốc rồi

Page 4 of 5 FirstFirst ... 2345 LastLast