Page 1 of 5 123 ... LastLast
Results 1 to 10 of 43

Thread: Tình cũ...

Tình cũ...

Tôi biết đến em tính ra cũng gần 2 xịch năm rồi.muốn rứt tình vs em lắm nhưng quả thật là khó.thôi thì cố gắng thỉnh thoảng đến vs em tháng vài lần cũng đc.mong sao không có chuyện gì xảy ra là được rồi hix

Quote Originally Posted by Hoa deo
    ....thôi thì cố gắng thỉnh thoảng đến vs em tháng vài lần cũng đc.mong sao không có chuyện gì xảy ra là được rồi hix
    Câu trả lời cho câu nói "mong sao không có chuyện gì xảy ra là được rồi " mà bạn và mọi người đều hiểu. Làm gì có chữ ko có gì xãy ra. Với ma túy, có 1 lần sẽ có lần 2, lần 3 và lần thứ n. Thử hỏi ... có sao không ???
    Tôi có một tham vọng, một tham vọng nhưng không bao giờ vô vọng. Tôi mơ ước một ngày nào đó một người nào đó nghiện heroin hay nhiễm HIV, hoặc một gia đình nào có người thân như vậy thì điều đầu tiên họ nghĩ điến sẽ là heroin-aids.com chứ không phải bất cứ trường cai hay trung tâm tư vấn nào khác

Bằng mọi giá, bằng tất cả, bằng tình yêu thương chúng ta hãy đoàn kết đứng lên bảo vệ và dành tiếng nói cho người nghiện hoàn lương. Kịch liệt phản đối thái độ phân biệt đối xử. THANH NIÊN HEROIN-AIDS.COM hãy làm sao cho cộng đồng có một cái nhìn đúng và thiện cảm hơn đối với những con người có quá khứ một thời lầm lỡ

Quote Originally Posted by Hoa deo 81 View Post
    Tôi biết đến em tính ra cũng gần 2 xịch năm rồi.muốn rứt tình vs em lắm nhưng quả thật là khó.thôi thì cố gắng thỉnh thoảng đến vs em tháng vài lần cũng đc.mong sao không có chuyện gì xảy ra là được rồi hix
    Thuờng thì tình cũ ko rũ cũng đến. Bac nen csn than voi tinh cũ ấy ..

Quote Originally Posted by Song Khoa View Post
    Câu trả lời cho câu nói "mong sao không có chuyện gì xảy ra là được rồi " mà bạn và mọi người đều hiểu. Làm gì có chữ ko có gì xãy ra. Với ma túy, có 1 lần sẽ có lần 2, lần 3 và lần thứ n. Thử hỏi ... có sao không ???
    Anh Khoa em hiểu điều anh muốn nhắc em nhưng từ 2009 đến giờ em vẫn cứ khi nào có tiền trong túi thì mới chơi chứ không có tiền thì lại thôi.kể cả có đồ trong người cũng k cắm kí.vì không bỏ được dứt điểm lên mới phải như vậy chứ bây giờ mà chơi bết hẳn thì chết.không sớm thì muộn lại đi công tác cho cục v26.cái em mong ở đây là các anh Cá đừng sờ tới em hix

Quote Originally Posted by Duylk View Post
    Thuờng thì tình cũ ko rũ cũng đến. Bac nen csn than voi tinh cũ ấy ..
    Thank bạn hì mình vẫn kiềm chế được vì còn tình mới (vợ con) nữa.chỉ dám lén lút vụng trộm thôi chứ đi lại công khai thì tan nát hết.

Anh chỉ đến bên em lúc buồn còn nhưng ngày vui anh ở nơi đâu.anh chỉ đến bên em lúc say còn hết say anh đâu ở đây..." Hơi phũ nhưng phải như vậy thôi em ạh

Anh chỉ đến bên em lúc buồn còn nhưng ngày vui anh ở nơi đâu.anh chỉ đến bên em lúc say còn hết say anh đâu ở đây..." Hơi phũ nhưng phải như vậy thôi em ạh
    Ngừời nghiện tâm lý rất đa sầu, đa cảm... Thuờng buồn nhiều hơn vui. Chỉ vui khi có e nhung càng dính vào e thi càng buồn thêm..

Quote Originally Posted by Duylk View Post
    Ngừời nghiện tâm lý rất đa sầu, đa cảm... Thuờng buồn nhiều hơn vui. Chỉ vui khi có e nhung càng dính vào e thi càng buồn thêm..
    Đa sầu đa cảm giề...có mà Trầm cmn Cảm thì có.suốt ngày chỉ thích một mình hay suy nghĩ và suốt ngày cau có vv

Cai song yêu vào các bác ơi. E cai đc hơn 2 tháng... yêu 2 con, nhớ người yêu cũng hết ngày rồi, ko có thời gian nghĩ lung tung đâu... Yêu đời lắm. NHưng đừng để cãi nhãu, cãi nhau ức chế lên là cô Ba cô đến bất thình lình đó (có vợ cũng tìm yêu). Yêu ko chết đâu (tránh chồng nó chém thui). Nhưng ngiện là chết bất đắc kỳ tử đó. :v
    Bình Minh Mùa Thu

Anh chỉ đến bên em lúc nghèo... ặc ặc
    Bình Minh Mùa Thu

Page 1 of 5 123 ... LastLast