Page 2 of 5 FirstFirst 1234 ... LastLast
Results 11 to 20 of 43

Thread: Tình cũ...

Ngày mai tôi sẽ cố quên người,cho dù em có quay về đây.ngày mAi tôi sẽ rời xa em cho dù em còn yêu tôi...hôm nay lại đi gặp tình cũ,chịch đc 1 phát cơ mà éo lên đc đỉnh chán.mất toi một loét hix

Quote Originally Posted by Hoa deo 81 View Post
    Ngày mai tôi sẽ cố quên người,cho dù em có quay về đây.ngày mAi tôi sẽ rời xa em cho dù em còn yêu tôi...hôm nay lại đi gặp tình cũ,chịch đc 1 phát cơ mà éo lên đc đỉnh chán.mất toi một loét hix
    Song ko e, đời vô nghĩa ..

"Mũi cuối".. Ôi cái mũi cuối!!! Chỉ là 2 chữ đơn giản mà buớc chưa qua dc

Mũi cuối cũng có nhieu loại mũi cuối nhé các bác. MC trong ngày, MC trong tháng hay MC trong đời??? nghe có vẻ hài các bac nhỉ... Hài nhưng có vui nổi đâu.... 2 chữ MC ấy nghe thấy nhẹ mà sao làm thì lại nặng nề quá. Đã bao lần chết vì cái MC ấy ma vẫn ko thoát dc ....
    P/s: hôm ny cũng MC ấy ... Ko biết lần này co buớc qua dc 2 chữ bị nguyền rũa ấy ko đây

Quote Originally Posted by Hoa deo 81 View Post
    Tôi biết đến em tính ra cũng gần 2 xịch năm rồi.muốn rứt tình vs em lắm nhưng quả thật là khó.thôi thì cố gắng thỉnh thoảng đến vs em tháng vài lần cũng đc.mong sao không có chuyện gì xảy ra là được rồi hix
    Khó đấy bác ak... E co sức quyến rũ vô cùng mạnh. Chia tay e dc thì thôi... Chứ thi thoảng gap e tháng vài lần là thua chắc. Lâu lâu gp lai e 1 lần là sẽ bi e dắt đi suốt ngy bác ak....

Quote Originally Posted by Duylk View Post
    Khó đấy bác ak... E co sức quyến rũ vô cùng mạnh. Chia tay e dc thì thôi... Chứ thi thoảng gap e tháng vài lần là thua chắc. Lâu lâu gp lai e 1 lần là sẽ bi e dắt đi suốt ngy bác ak....
    Vẫn chơi vài ba phát lại nghỉ xong lại chơi...muốn dứt ra nhưng k có bản lĩnh lên phải chấp nhận vậy thôi.chơi liên tục tầm này chỉ có bán may ra mới chịu nổi nhiệt.mà bán thì lại sớm đi công tác cho bộ CA thôi hix

Đi qua những ngày Phê Pha là đến những ngày Bê Tha

"Muốn người khác không nghe thì đừng nói.Muốn người khác không biết thì đừng làm"chót làm rồi thì phải gánh lấy hậu qura của nó thôi

Tuy không còn ham muốn ma túy nữa, nhưng trong đầu lúc nào cũng nhớ đến anh em bạn bè bên bàn nhậu. Biết là vài giọt rượu vào chắc chắn sẽ tái nghiện, vì thế phải chấp nhận sống với nó đến hết đời. Bỏ Ma Túy thì không khó, nhưng bỏ anh em bạn bè thì thật là quá khó, sống mà không có anh em bạn bè thì chẳng khác gì đã chết. Đúng là dính đến Hê như 1 bản án chung thân vậy.
    Last edited by nguoimoi; 29-11-15 at 01:38 PM.

Vài ngày nữa là sinh nhật, anh em nó gọi điện hỏi thăm xem có tổ chức không, vì cũng hơn tháng chưa gặp nhau. Năm ngoái chưa biết chỗ mua thành ra còn làm chủ được, bây giờ cứ rượu vào là như thằng điên, không có tiền trong người cũng sẵn sàng vác đồ đi bán. Không ai xa lánh mình, mà chỉ vì bản thân không làm chủ được mới khổ.

Đã cố gắng chẳng nghĩ về em,cho anh thôi cô đơn trong lòng.mà sao lại mơ nhiều hơn thấy bóng dáng em mỗi đêm về.đã cố gắng chẳng nghĩ gì thêm sao chân anh cứ mãi đi tìm về nơi mà ta thường qua đã có những yêu dấu nhạt nhòa...

Page 2 of 5 FirstFirst 1234 ... LastLast