Page 5 of 5 FirstFirst ... 345
Results 41 to 43 of 43

Thread: Tình cũ...

Quote Originally Posted by Hoa deo 81 View Post
    cứ chơi xong nghỉ,nghỉ xong té thì gọi éo gì là cai.gọi là Nghỉ cho nó lành.tui đợt vừa rồi chơi liên tục hơn tuần mà nghỉ nghe cũng nhẹ nhàng hehe hay mình cứ chơi thế này nó nhờn mịa thuốc rồi
    ko thể nói nhẹ nhàng mà chủ quan đâu bác. khi vắt cơn cơ thể, tâm lý rất mất ổn định. có thể ngày thứ 2, 3 nó ko vật lắm.. lại nghĩ đợt này cai nhẹ nhàng.. nhưng đến ngày thứ 4,5 nó lại mệt và ý định nãy số tăng cao.... nói chung là thấy vậy mà ko phải vậy. ko thể tự tin trong vòng nữa tháng trở lại. tầm ngoài tháng mới có thể chắc chắn mà trả lời là cắt cơn hoàn thành hay ko... thế đấy, chủ quan là thua ngay...
    năm nào cũng như năm nào. ngày 01.01 cũng là ngày cai thứ 1 so sad.. hix..hix...

2013 e bị thu gom trong tp. tháng 3 2015 về đến nay cũng đc 9 tháng rồi. trong đầu lúc nào cũng có suy nghĩ muốn bỏ hẳn nhưng thật sự thì cũng có 6,7 lần xém té rồi. lần nhẹ thì 1 ngày 2,3 cữ còn nặng thì 4,5 ngày liền ngày nào cũng 3,4 cữ. lúc ngưng thì có lần mệt cũng có lần ko nhưng e khuyên các bác ko nên chũ quan vì dù ko mệt nhưng cứ kiểu đó thì chắc chắn có ngày sẽ tái thôi.

Bác cho em hỏi cữ là như thế nào vậy, 1 cữ có phải là 1 tép. Em thì cứ mua 1 gói 200k chích làm 2 lần trong 1 tiếng, khi chích xong thì phê phải nghỉ khoảng 48 tiếng mới thèm lại

Page 5 of 5 FirstFirst ... 345