Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 10 of 13

Thread: methadone

methadone

ngay` thu 3 uong mathedone... co~ le~ lan nay em xe~ bo? dc he cac bac' ah...
    vi` em cam thay dau` oc' minh` thanh than? hon rat nhieu` nhung~ lan bo? he truoc' day...
    cam giac ko con day rut' ,ko con` cam? giac' ko co' he the' gioi nay` ko con` dieu gi` co' y nghia nua~...
    hi vong lan nay` uong methado rui` xe~ bo/ dc he...
    cac' bac' nao` uong me co nhieu` kinh nghiem khi uong methado ,sin chia xe? cho em biet voi'...lam` xao de/ tac' dung phu cua methyado suong thap nhat voi ah..

em dang trong giai doan xac' dinh lieu` ...ko biet minh nen dung` lai o khoang bao nhieu ml de tac dung phu it nhat cac bac nhi?..
    gio em dang uong 20ml ngay` thu 3 rui` thay' trong nguoi ko met moi lam'...nhung dau` van con` hoi nho ve he...khi chua uong he ngay` em phang 6,7 lan` ho? ra la` choi.. ngay troi het 6,7 tram ngan`...hom nay chi? con` choi co' 1 phat' vao` buoi toi'.,..

Quote Originally Posted by Den-bao-gio View Post
    em dang trong giai doan xac' dinh lieu` ...ko biet minh nen dung` lai o khoang bao nhieu ml de tac dung phu it nhat cac bac nhi?..
    gio em dang uong 20ml ngay` thu 3 rui` thay' trong nguoi ko met moi lam'...nhung dau` van con` hoi nho ve he...khi chua uong he ngay` em phang 6,7 lan` ho? ra la` choi.. ngay troi het 6,7 tram ngan`...hom nay chi? con` choi co' 1 phat' vao` buoi toi'.,..
    vấn đề dò liều, xác định bao nhiêu ml thuộc về việc của y bác sĩ. cứ yên tâm vì được uống Meth của nhà nước, bảo đảm là nguyên chất rồi. rất nhiều ngưởi uống Meth trôi nổi ngoài thị trường họ vẫn cai dc. vì vậy bác cứ yên tâm thoải mái cai.
    còn chuyện dc uống Meth roi mà vẫn fai bem dặm thêm ngày 1 phát thì thuộc về v/đ cá nhân. meth ko phải là thuốc thần tiên gì mà chỉ cần uống là sẽ như ng bình thường, yên tâm, bình tĩnh tâm trạng dc. nó cũng chỉ là thuốc thôi bạn ak, tức là cũng chỉ là hỗ trợ giảm các triệu chứng cai đến mức thấp nhất, đến ngưỡng mà con ng chịu dc. nó cũng tương tự như mt thôi, có điều nó là mt rẻ tiền, ko tăng liều và nhất là nó "hợp pháp" ...
    vấn đề cuồi cùng là bạn nói "nhung dau` van con` hoi nho ve he..." , đó là vấn đề tâm lý. bạn cũng biết là mt nó vật tư tưởng rất nhiều. vì vậy có uống Meth r mà vẫn thèm nhới là chuyện bt. mớui uống 1,2 ngày mà uong vào ko them nhớ mới là chuyện lạ (fai xem coi meth đó có dc pha He vao hay ko mà uong vao la ko vât vã, them thuồng mt ...
    nói chung ban dc uong Meth cua nha nuoc la rát tốt r. việc gì cũng từ từ, "dục tốc bất đạt". Meth rất tốt trong việc cai nghiện nhưng bac cũng vẫn fai biết rằng nó cũng chỉ là thuốc chứ ko fai thuốc thần tiên gi. cũng fai cần nghị lực và ý chí của bạn nứa chứ ko fai có thuốc là đủ. Meth chỉ hỗ trợ giảm các triệu chứng cai cho bạn, giúp bạn ko mệt mỏi đau đớn. nên việc cắt cơn của ban sẽ giảm nhẹ đi. chỉ cẩn ban có nghị lực vượt qua dc những cơn cám dỗ, những nỗi nhớ đến các cuọc vui, các cảm giác sướng khi ban bembem.. mọi vết thương sẽ lành lặn theo thoi gian... xa mt càm lâu thì nỗi nhớ, tương tư sẽ ngày càng giảm đi. mục đích cho ban sữ dung mt hợp pháp(Meth) là vậy. cho ban uong Meth để ban ngưng He.... lâu ngay ban sẽ quen dần với việc ko He trong cơ thể (đến giai đoan nay là ban đã lấy lại dc sức khỏe, tinh thần) dần dần sẽ đến việc xử lý cơn nghiện Meth là xong/ ban trở thành 1 con ng bình thương như moi nguoi chúc ban thanh công

hom nay ngay` thu 4 ..sin tang lieu` len 30mg...va` quyet dinh ko choi nua...tinh tu` muoi cuoi hom wua den gio` la dc 24h rui`... mt bat dau` dao` thai/ khoi co the nen cac bieu hien cai bat dau suat hien... dau dau`, bu.ng soi , va` chan' an, nguoi hoi met moi...hy vong lan` nay` co gang' de? bo? dc he..

thay may bac' uong lau bao? uong tam` 50mg tro? len thi` co' cho cung~ ko can` vi` troi ko thay gi`...

???????????????????
    Last edited by Den-bao-gio; 27-11-15 at 05:28 PM.

tuy moi uong co may ngay` nhung cam? tháy tu tin len rat nhieu`...boi? vi` minh` da~ co' the? kiem? xoat dc hanh` do.ng cua? minh` ruui`...ko nhu luc truoc'...ko the? nao` kiem? xoat dc hanh` dong khi nguioi` het thuoc'...

Bị công an Hải dương nó bắt vì tội tàng trữ vũ khí quân dụng,nó giam cứu 13 tháng 8 ngày,khi ra tòa xử...không phải chịu trách nhiệm hình sự phóng thích tại tòa vãi thật,nhưng lại bỏ được methadon he he
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

Mấy ngày đầu vật meth nó cảm gíac sao bác ninhtroc.

Quote Originally Posted by zhanhgu83 View Post
    Mấy ngày đầu vật meth nó cảm gíac sao bác ninhtroc.
    nó kéo dài hơn matuy,khoảng 15 ngày mới đỡ,oải lắm,không vào giam cứu chắc uống me cả đời mất he he
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

Page 1 of 2 12 LastLast