Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 10 of 12

Thread: Sốt thuốc quá liều

Sốt thuốc quá liều

các bác cho mình hỏi khi bị sốt thuốc do quá liều He thì cảm giác thế nào ạ? có vật vã gì ghê gớm lắm ko ạ? và cách xử lý thế nào ạ

không hiểu câu hỏi của bạn....
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

Mình muốn hỏi có bác nào bi sốc he do chích quá liều ko và khi bị sốc cảm giác lúc đó như thế nào. Nếu trường hợp sốc thuốc do quá liều thì phải làm gì

Quote Originally Posted by haleluila View Post
    Mình muốn hỏi có bác nào bi sốc he do chích quá liều ko và khi bị sốc cảm giác lúc đó như thế nào. Nếu trường hợp sốc thuốc do quá liều thì phải làm gì
    ừ sốc chứ không phải sốt,sốc thì rút kim ra và chìm từ từ nếu không được cấp cứu kịp thời sẽ dẫn đến tử vong
    thấy người bị sốc,bài chữa dân gian của người nghiện ,cho người bị sốc nằm ngửa và hô hấp nhân tạo ,xoa mạnh vào vùng ngực,có thể đạp và ấn mạnh để trợ giúp tim,dùng nước sạch bơm vào ven. rồi đưa vào bệnh viện,nếu nặng quá đưa thẳng vào nhà xác
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

cảm giác bị sốc thế nào à? khi rút kim ra người từ từ lịm đi, cảm giác thăng hoa, thỏa mãn thực sự, nhìn thấy thiên đường với một chân trời tươi sáng ko còn những cơn vật vã, ko còn những phải lúc quay tiền vì ma túy hành hạ. Nếu bỗng dưng thấy tỉnh lại và nằm trên giường thì chắc chắc ta đc ai đó cứu hoặc chưa tới số thì tự tỉnh. Còn ko thì vĩnh viễn chẳng ai biết gì nữa để mà kể lại cho bạn nghe cảm giác tiếp theo như thế nào. Tôi thì đoán là thế này cảm giác lúc đó ngột ngạt, chật hẹp lắm khi phải nằm trong chiếc quan tài 6 tấm, rồi cảm giác bỏng cháy quằn quại khi nằm trong lò thiêu của đài hóa thân hoàn vũ, rồi cảm giác mình chỉ là cát bụi với nắm xương tàn. ok chưa bạn hiền

Cái này do người khác quan sát trực tiếp... thấy ko khò khè nữa là đã Thăng... Còn mình thì sau trạng thái mơ hồ mong manh thì là lịm đi... có thể từ từ tỉnh lại và nhớ lại những gì vừa xảy ra... hoặc từ từ về bên kia thế giới. Nếu số đã tận vì ko gặp ai cứu.
    Còn bị sốt do thuốc bẩn, tạp nham cũng nhiều... người run bắn, lúc nóng, lúc lạnh, vã mồ hôi... nói lảm nhảm
    Em đã cai và e ko muốn nhớ... vì nhiều lần quá nhớ ko hết... chỉ thiếu mỗi là chết nó như nào thì chưa biết thôi.
    Bình Minh Mùa Thu

Anh em mình chơi thỉnh thoảng bị sốt rét,nhiều khi bị gia đình bắt ở nhà vẫn còn thuốc mà có mỗi 1 súng vệ sinh không tốt sốt rét kinh lắm,nhưng chỉ một lúc hết,đề kháng cao mà lị,chứng kiến nhiều anh em mình hy sinh rồi, chết do sốc là chết thanh thản ,đầu gối cao ,tay vẫn cầm súng
    mặc kệ sự đời ,chết trong đêm mà có trăng ,đầu súng trăng treo, nhiều anh em chẳng may chết ở ngoài đường ,bọn ngoại đạo bảo chết đường chết chợ,nhưng chúng nó đâu biết rằng anh em đó hy sinh để bảo vệ địa bàn
    .

các bác cho mình hỏi khi bị sốt thuốc do quá liều He thì cảm giác thế nào ạ? có vật vã gì ghê gớm lắm ko ạ? và cách xử lý thế nào ạ
    bác hỏi câu này chắc tâm trạng bác đang hưng phấn,mới bem xong quá.. đã gọi là quá liều thì sao vật vã dc mà bác hỏi"có vật vã gì ghê gớm lắm ko".... tỉnh lạI đi bác..he...he..

Mình thấy một số người sốc thuốc co giật như động kinh, sùi bọt mép, mắt trợn trắng...do đó mình muốn hỏi có bác nào từng bị sốc thuốc do quá liều cảm giác lúc đó thế nào? Vì một số người họ bị sốc thuốc đến chết luôn, ko biết cái chết đó êm ái hay đau đớn

Mình thấy một số người sốc thuốc co giật như động kinh, sùi bọt mép, mắt trợn trắng...do đó mình muốn hỏi có bác nào từng bị sốc thuốc do quá liều cảm giác lúc đó thế nào? Vì một số người họ bị sốc thuốc đến chết luôn, ko biết cái chết đó êm ái hay đau đớn
    rút kim là chìm thì biết làm sao được cảm giác thế nào...còn bản thân chết không đau đớn và rất bình thản nhưng những ngươi thân của người chết chắc không bình thản tí nào
    .

Page 1 of 2 12 LastLast