sin loi chongchong 1 cau nha..ko biet ong nghien nang co nao`.. nghien cao bao nhieu.. ong noi cai gi` nghi~ cho ky vao`..dien dan` nay` rat nhieu` anh em ngheo vao` day tam su tim` nguoi` chia se ..va hon the nua la` tim` dc loi thoat cho minh` va` gia dinh`..ong biet hien gio` co bao nhieu nguoi` uong me va` bao nhieu nguoi` tim lai dc hanh phuc cho gia dinh` ho..{ con` nhung thang` ban ong vua` uong methe vua` chich' chi la` so' it thui..} ong co biet nhung loi` noi cua ong ve` methe don anh huong rat nhieu` den nhung quyet dinh cua anh em... de tim` lai hanh phuc cho nhung nguo`i than yeu cua ho ko...con` ong nao` ma` keu nghien ma` con` bo? dc ...chang? qua chi la` ngung dc 1 thoi` gian som hay muon lai dam dau` vao` ..roi` moi ngay` nang hon, rui` lam dc bao nhieu cung pha' het' kho? het nguoi` than yeu..{ toi ko can` phai phan tich loi hai cua metha voi ong di ...su that bao nhieu nguoi` uong meth da~ tim` lai dc hanh phuc' cho gia dinh` , cho ban than ...da~ noi len tat' ca? nhung gi` ve` methadon rui`...} tui cung la` 1 thang` ngheo.. cung bo? bao nhieu lan` ..cung chi co mathe moi giup' toi quay lai lam` nguo`i va` giup gia din`h hanh phuc hon thui...nhung anh em nao` dang tim` cho min`h 1 con duong` khac' cho minh`..dung` nghe nhung loi` vo van de rui` danh mat hanh phuc khi minh` con` co hoi rin` giu~ hanh phuc' ay...con` dung` thang` nao` noi' nghien rui` ma` bo? dc o day..dcm toan` bon noi' phet' luc' chich' thuoc vao` noi nhu thanh' ...cai ti? le ma` bo? dc la` bao nhieu 1000 tren 1 ah` hay 1 ty? tren 1...