Page 3 of 4 FirstFirst 1234 LastLast
Results 21 to 30 of 36

Thread: em rất buồn mọi người à

sin loi chongchong 1 cau nha..ko biet ong nghien nang co nao`.. nghien cao bao nhieu.. ong noi cai gi` nghi~ cho ky vao`..dien dan` nay` rat nhieu` anh em ngheo vao` day tam su tim` nguoi` chia se ..va hon the nua la` tim` dc loi thoat cho minh` va` gia dinh`..ong biet hien gio` co bao nhieu nguoi` uong me va` bao nhieu nguoi` tim lai dc hanh phuc cho gia dinh` ho..{ con` nhung thang` ban ong vua` uong methe vua` chich' chi la` so' it thui..} ong co biet nhung loi` noi cua ong ve` methe don anh huong rat nhieu` den nhung quyet dinh cua anh em... de tim` lai hanh phuc cho nhung nguo`i than yeu cua ho ko...con` ong nao` ma` keu nghien ma` con` bo? dc ...chang? qua chi la` ngung dc 1 thoi` gian som hay muon lai dam dau` vao` ..roi` moi ngay` nang hon, rui` lam dc bao nhieu cung pha' het' kho? het nguoi` than yeu..{ toi ko can` phai phan tich loi hai cua metha voi ong di ...su that bao nhieu nguoi` uong meth da~ tim` lai dc hanh phuc' cho gia dinh` , cho ban than ...da~ noi len tat' ca? nhung gi` ve` methadon rui`...} tui cung la` 1 thang` ngheo.. cung bo? bao nhieu lan` ..cung chi co mathe moi giup' toi quay lai lam` nguo`i va` giup gia din`h hanh phuc hon thui...nhung anh em nao` dang tim` cho min`h 1 con duong` khac' cho minh`..dung` nghe nhung loi` vo van de rui` danh mat hanh phuc khi minh` con` co hoi rin` giu~ hanh phuc' ay...con` dung` thang` nao` noi' nghien rui` ma` bo? dc o day..dcm toan` bon noi' phet' luc' chich' thuoc vao` noi nhu thanh' ...cai ti? le ma` bo? dc la` bao nhieu 1000 tren 1 ah` hay 1 ty? tren 1...

lau lam rui` ko vao` dien dan`..ko phai? minh` vie't bai` la` noi xau' ai...ma` su that minh` cung la` 1 nguoi` dang uong methadon...uong dc nua nan rui`..minh thay' metha rat tot' ....no' giup anh em ngheo min`h tim` lai dc niem` tin cua nguoi` than yeu.. giup gia din`h lai co nhung tieng' cuoi` ..gia dinh` hanh phuc' ..{ cai gi` cung co mat tot va` sau' ko co gi` la` 100% het'...}nhung ma` su that da noi len methadon tot' nhieu` hon xau'.. con` nhung ai co^' tinh` hoac do hoan` canh? ma` nguo`i ta den voi methe nhung ko dat dc hieu qua thi`ko noi' nua rui`...nhung ma` so nguoi` do chi la` so it' trong so nhung nguoi` uong methe ....vi` rat nhieu` nguo`i da tim` lai dc hanh phuc cho gia dinh` cho nguoi` than yeu nho` methadon...nen minh mong` ai noi ve` methadon hay suy nghi~ ky~ ....

Quote Originally Posted by Den-bao-gio View Post
    sin loi chongchong 1 cau nha..ko biet ong nghien nang co nao`.. nghien cao bao nhieu.. ong noi cai gi` nghi~ cho ky vao`..dien dan` nay` rat nhieu` anh em ngheo vao` day tam su tim` nguoi` chia se ..va hon the nua la` tim` dc loi thoat cho minh` va` gia dinh`..ong biet hien gio` co bao nhieu nguoi` uong me va` bao nhieu nguoi` tim lai dc hanh phuc cho gia dinh` ho..{ con` nhung thang` ban ong vua` uong methe vua` chich' chi la` so' it thui..} ong co biet nhung loi` noi cua ong ve` methe don anh huong rat nhieu` den nhung quyet dinh cua anh em... de tim` lai hanh phuc cho nhung nguo`i than yeu cua ho ko...con` ong nao` ma` keu nghien ma` con` bo? dc ...chang? qua chi la` ngung dc 1 thoi` gian som hay muon lai dam dau` vao` ..roi` moi ngay` nang hon, rui` lam dc bao nhieu cung pha' het' kho? het nguoi` than yeu..{ toi ko can` phai phan tich loi hai cua metha voi ong di ...su that bao nhieu nguoi` uong meth da~ tim` lai dc hanh phuc' cho gia dinh` , cho ban than ...da~ noi len tat' ca? nhung gi` ve` methadon rui`...} tui cung la` 1 thang` ngheo.. cung bo? bao nhieu lan` ..cung chi co mathe moi giup' toi quay lai lam` nguo`i va` giup gia din`h hanh phuc hon thui...nhung anh em nao` dang tim` cho min`h 1 con duong` khac' cho minh`..dung` nghe nhung loi` vo van de rui` danh mat hanh phuc khi minh` con` co hoi rin` giu~ hanh phuc' ay...con` dung` thang` nao` noi' nghien rui` ma` bo? dc o day..dcm toan` bon noi' phet' luc' chich' thuoc vao` noi nhu thanh' ...cai ti? le ma` bo? dc la` bao nhieu 1000 tren 1 ah` hay 1 ty? tren 1...
    trước tiên tôi xin khẳng định với bạn tôi không nói methadons là xấu bạn đọc kĩ nhé kể cả cái title của tôi về methadons nó cũng là xuất phát từ thực tế là tôi dùng nó để cắt cơn và bị như vậy tôi nêu ra để ae biết mà chọn cái gì tốt nhất cho mình tất cả những gì tôi viết ở diễn đàn này đều mang tính xây dựng bạn đọc chưa hết chăng mà nói thật nhé cả cái bộ máy chính trị của nước ta còn chưa giải quyết dc cái vấn đề này chứ mình nói làm gì cho phí lời..tất cả anh em à người này đưa ra một vấn đề người cho ý kiến người khác cho ý kiến nữa như thế người sau họ sẽ rút dc kinh ngiệm tất cả là trao đổi bạn ko nên căng thẳng làm gì...bạn đọc kĩ những bài của tôi nhé..chuyện này bạn biết không có thằng nhỏ mới chơi dược thời gian ngắn nghe đến methadons người nhà bắt cai vậy là làm hồ sơ đi ug methadons đáng lẽ ra nó chưa cần thiết phải ug methadons vì nó cũng chỉ amater vẫn bỏ dc .nói xin lỗi bạn nhé methadons nó như cái án chung thân biết vậy đấy nhưng có còn cách nào đâu tôi mà hết đường tôi cũng uống methadons cho dù nó là cái gì
    Last edited by Chongchong; 30-04-16 at 05:19 AM.

Ae bi quan quÁ vẬy ngiỆn thÌ mỖi ngƯỜi ngiỆn nẶng nhẸ khÁc nhau anh em lẠc quan lÊn mỘt chÚt ĐỂ cÁc mem sau vÀo cÒn cÓ tinh thẦn mÀ chiẾn ĐẤu chỨ tÔi bi quan hƠn cÁc bẠn nhiỀu tÔi tin rẰng trong ĐÂy cÓ rẤt Ít ngƯỜi nhƯ tÔi nhƯng tÔi ĐÂu dÁm nÓi ra ĐÂu cÒn sỐng ngÀy nÀo thÌ chÚng ta hÃy ngĨ cho gia ĐÌnh ngĨ ĐẾn ngƯỜi thÂn cỦa mÌnh ngÀy ĐÓ ngĨ ĐẾn mẸ giÀ cÒng lƯng Đi chĂm mÌnh cai ngiỆn nghĨ ĐẾn nỤ cƯỜi cỦa vỢ mÌnh khi mÌnh mỚi cẮt cƠn xong nỤ cƯỜi mÀ tỪ lÂu tƯỞng nhƯ khÔng cÒn nỮa nghĨ ĐẾn con mÌnh tung tĂng vui ĐÙa cÙng chÚng bẠn cỐ lÊn anh em
    thôi vậy là cả đêm không ngủ rồi giờ chuẩn bị đi câu các bác ah cũng là niềm vui các bác gạch đá em ít thôi nhé
    Last edited by Chongchong; 30-04-16 at 05:18 AM.

Quote Originally Posted by Loser View Post
    Nghiện mà chưa phải bước đường cùng sao? Phải xác định nghiện ma túy tức lãnh án tử hình, uống Methadone là đc xuống chung thân. Còn nghiện mà vẫn là ng bình thường vẫ công ăn việc làm, gia đình ấm êm hạnh phúc. Thì cũng ko xác định là nghiện kiểu gì? Chịu
    Quote Originally Posted by tinhphai7x View Post
    Trầm cảm (hậu sau cai) chứ có cái gì đâu ??? cứ đổ tại "định mệnh" rồi tìm lý do...
    Mọi cơn đau, mọi nỗi buồn, bực tức, nóng giận. Đôi khi vui quá cũng nhớ về hê. Cai xong vài tháng ngủ vẫn giật mình mơ cục hàng to to
    Thế người ta mới nói: khó cai như heroin
    mà khi mình chưa chơi hê mình cũng buồn cũng vui lẫn lộn mà đúng không anh tinhphai7x
    em bỏ dc thời gian dài em ko muốn nói bao nhiêu năm anh vậy mà đêm ngủ mơ thấy tay cầm cái xilanh cứ định chọc thì lại gặp ai đó thấy lại chạy đi nơi khác mãi ko chọc được rồi cảm giác hối hận khi chơi lại đến khi tỉnh dậy hóa ra mơ
    Last edited by Chongchong; 30-04-16 at 05:16 AM.

Nói thật mỗi lần đọc mấy bác cứ nói có ai bỏ đc he đâu. Rồi lại tái. E đúng là rất chán nản. Các bác kiếm chuyện gì độg viên ae đc ko. E mới cai đc 6 ngày . Đọc xong muốn té quá. Chán nản. Chắc trầm cảm hậu cai

Nếu nói có ai bỏ đc he đâu thì bạn phải hỏi Song Khoa đó.

Quote Originally Posted by zhanhgu83 View Post
    Đó. Mấy bạn trên cứ cmt kiểu làm ng khác nản chí. Thế bạn tnao rồi

Quote Originally Posted by zhanhgu83 View Post
    Đó. Mấy bạn trên cứ cmt kiểu làm ng khác nản chí. Thế bạn tnao rồi

Minh cai tu truoc tet den gio van on ban ah. Khong con phai uong thuoc gi het, nhung luc nao cung phai nghi la ko dc nhay du, nhay du la chet ngay. Co gang thoi ban, minh co vo voi 2 con nho, nghien ngap toi 2 dua nho lam. Khong dam noi hay nhung cu co gang thoi.

Page 3 of 4 FirstFirst 1234 LastLast

Tags for this Thread