Page 1 of 3 123 LastLast
Results 1 to 10 of 26

Thread: Em hết đường đi rồi...

Angry Em hết đường đi rồi...

tất cả mọi người đã quay lưng với em,em ko còn gì để nói nữa mọi người biết rồi đó em từ nhỏ đến giờ nhà có giáo dục nhưng sao họ ko hiểu được em chứ trong khi em đang quyết tâm cai làm thủ tục để uống thuốc tại sao họ vẫn coi em là loại mọt chứ,phải đến lúc em chơi bài thuốc sốc He ra đi an nghĩ rồi em thật sự bế tắc
    Nỗi Đâu Này Có Ai Hiểu
    0949.339947

Em ah, anh gọi là em vì nghĩ chắc nhỏ tuổi hơn anh. Anh cũng rơi vào hoàn cảnh như em. Anh có ăn có học, có trình độ, công việc, gia đình, vợ con vậy mà dính vào He và ko dứt ra được. Mọi người quay lưng coi thường mình, vợ và gia đình vợ coi như con chó ghẻ (đúng theo nghĩa đen đó em) Anh đang uống methadone, nhưng cái khó là trong quá trình làm thủ tục uống methadone mình vẫn phải xài He, rồi khi uống me trong thời gian dò liều từ 1 đến 3 tháng mình vẫn phải dùng He (theo liều giảm dần). Gia đình, người thân rất khó để hiểu.
    Khi nghiện ai cũng mất uy tính, ai cũng gây nợ nần chồng chất, ai cũng tự phá hoại đời mình. Anh cũng nghĩ như em mua he về tống 1 phát quá liều chết cho xong, nhưng sống chết có số e ah, ko phải chết là được. Anh biết có người lấy dao mổ bụng, cắt cổ tay vẫn ko chết.
    Thôi việc gì tới sẽ tới, e cố gắng kiên nhẫn uống methadone, khi e bỏ được He dần dần mọi người sẽ yêu quí lại em thôi mà, lúc đó họ càng quí e hơn vì e có bản lĩnh bỏ được he điều mà ko phải ai cũng làm được.
    Biết sao được e, do anh em mình tự đào cái hố quá sâu ngăn cách mọi người, giờ lấp cái hố ấy phải từ từ e ah

Mình cũng may mắn hơn bạn, khi vẫn còn gia đình quân tâm và động viên. Mỗi lần chót chơi Hê mọi người đều biết và chữa trị cho mình dần dần, được cái mình bị dị ứng với món Hê thành ra không dám chơi thường xuyên. Mới tối hôm trước say rượu chơi 1 tép, hôm nay thì nhìn thảm hại vô cùng luôn, nó không đau đơn vật vã mà phát dị ứng lên mặt.

Đừng bận tâm tới những người xung quanh, hồi đầu mình cũng hay bị ức chế với anh em bạn bè. Đến bây giờ mình cắt đứt gần hết quan hệ và vẫn thấy sống thoải mái, bên mình vẫn còn ông bà già và anh em ruột thịt.

mrrobe đâu rồi, còn không hay sốc thuốc ra đi rồi, noí thật, mình cũng rất chán nản định chơi bài sốc He cho giải thoát

Chơi ko đủ sốc hôm sau chơi lại phải tăng liều.mà chết vì sốc nhục lắm,anh em mình sống có thể nhục nhưng chết phải ngẩng cao đầu
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

haleluila em đây ạ,em xin lỗi mọi người em không đủ bản lình để Ra đi hu hu hu,em đập heo của con em đc 4 triệu mua 3trieu5 Hê chạy về rừng ở tạm với thằng bạn đi săn bắn đợi đến ngày họ gọi đi uống methadone Ạ chứ em ko ở nhà nữa đợi khi nào đc uống methadone em mới về nhà giờ em đang ở trong rừng ích khi lên DĐ hịc xin lỗi mọi người vì tưỡng em ra đi rồi hịc.đừng chắc em làm vậy cũng vì nỗi đâu quá khứ nó làm thây đổi con người nên mới dám đập heo con em hu hu hu
    Nỗi Đâu Này Có Ai Hiểu
    0949.339947

em còn heo đập là tốt rồi, sống chết có số e ah, không phải ai cũng chết được, có người mổ bụng, nuốt dao lam, mà không chết hoặc tiêm liều gấp 3, 4 lần cũng không chết, xỉu có người cứu. Nhưng có người chích 1 cái giống y như hàng ngày vậy mà sốc chết...Thôi cố gắng uống me đi. Ai dính vào ma tuý cũng thân tàn ma dại thôi

3tr5 chắc đc cả chỉ hàng, tiết kiệm thì chắc cầm cự đc 10 ngày. Cố gắng nhé.

Nghe bạn kể chuyện bạn mà nhớ chuyện mình. Lúc thằng con mới đc hơn 1 tháng thì mình nghiện nặng, bán tất cả những gì có thể để chơi hết. Bữa đó đi xoay các kiểu nhưng ko có, lết về nhà năn nỉ vợ, nói ngọt ko đc thì chửi bới. Cuối cùng vợ móc túi đc 600k ném xuống đất nói "đó, còn mấy đồng cuối cùng để mua sữa cho con đó, đem đi hút chích cho sướng đi" ... nghe nó ê chề vô cùng nhưng cũng đành đoạn cúi xuống cầm tiền để đi. Sau bữa đó mình quyết định đi trường 6 tháng. May mà vợ ko bỏ. Bây giờ thì thằng nhóc đã 5 tuổi và có em 8 tháng rồi.

Page 1 of 3 123 LastLast