Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast
Results 11 to 20 of 26

Thread: Em hết đường đi rồi...

^^ cảm ơn AE cùng chia sẽ với em, đợt này em uống methadone là quyết tâm cai rồi đó hi hi còn vài ngày nữa thôi là đc uống thuốc rồi,còn gia đình ai chửi ai mắng kệ họ nguyễn sao tâm trí mình quyết thắng là đc rồi,tất cả AE ơi ai đã dính vào MT thì cố gắng cai nhé,cho dù có thất bại cũng ko sao đời luôn cho ta 1 cơ hội đó là ngày mai,hôm nay bạn thất bại nhưng trong lòng bạn vẫn muốn cai điều đó chứng tỏ bạn luôn mạnh mẽ hi hi hi
    Nỗi Đâu Này Có Ai Hiểu
    0949.339947

Có đủ đồ nghe giọng tự tin hẳn

Có đủ đồ nghe giọng tự tin hẳn 😅

Quote Originally Posted by zhanhgu83 View Post
    Có đủ đồ nghe giọng tự tin hẳn ������
    có đủ đồ là cũng là 1 chuyện vui hi hi nhưng vui mừng hơn nữa là đc uống methadon đó anh vì ngày xưa em chưa biết đến methadon là gì giờ biết rồi chắc 99% em sẽ bỏ đc MT thôi hi hi
    Nỗi Đâu Này Có Ai Hiểu
    0949.339947

Quote Originally Posted by zhanhgu83 View Post
    Có đủ đồ nghe giọng tự tin hẳn
    có đủ đồ cũng là 1 chuyện vui,nhưng chuyện vui hơn là em sẽ đc uống methadone đó anh vì ngày xưa chưa biết đến methadone là gì giờ biết rồi chắc 99% em sẽ bỏ đc hi hi nên em mới quyết tâm đó ah ^^
    Nỗi Đâu Này Có Ai Hiểu
    0949.339947

1% cũng đủ toi rồi
    Thôi thì cứ cố thôi em ạ, bỏ đc 1 ngày cũng là hp hơn những người đang đâm lao rồi.
    ***Khi nào thấy đường dài mệt mỏi
    Mel sẽ là một chốn dừng chân.
    Chơi với 10 ông nghẹo từ thời sv 96, thì 6 ông đã mồ yên mả đẹp, 1 ông ung thư phổi chờ ngày tốt, 1 ông tù chưa ra, 1 ông đang theo Mel (vẫn tắc bụp chơi) và còn mình... hehe. đang ngồi soi gương
    Last edited by tinhphai7x; 06-04-16 at 10:06 AM.
    Bình Minh Mùa Thu

à quên còn 1 ông anh mới quen đc 5 năm thì tháng vừa rồi phường gọi ra 3 lần, ông chốn, và nó vào nhà đọc lệnh : cấm về. Và cũng đành bỏ lại vợ và 2 con đi bụi
    -> Tác dụng của matuy chưa thấy đâu bạn ạ: Toàn banh xác ko
    Last edited by tinhphai7x; 08-04-16 at 08:47 AM.
    Bình Minh Mùa Thu

Methadone không phải là thần dược đâu em, anh biết rất nhiều người uống me thì uống và chơi He vẫn chơi. Biết là uống me một thời gian chơi He không còn cảm giác nên họ pha thêm thuốc Tây các kiểu chích vẫn phê. Tóm lại uống me cả năm trời nhưng chơi vẫn chơi, xài 2, 3 thứ song song luôn. Uống me thì uống nhưng mình vẫn phải cố gắng, quyết tâm. Trong các loại thuốc thì Me là lựa chọn tốt nhất vào lúc này, nó là con đường cuối cùng, nếu dùng me ma ko bỏ được he thì không còn cách nào luôn.
    Em nên nhớ điều này, trong thời gian dò liều He từ 1 đến 3 tháng, mình vẫn còn mệt, vẫn bị vật do thiếu He và vì thế mình vẫn phải xài He nhưng liều giảm dần, điều này rất khó để gia đình hiểu và thông cảm. Họ cứ bảo sao mày đã uống me mà còn chơi He, họ sẽ trách mình không quyết tâm, không nghiêm túc cai, đâm ra nghi ngờ liệu pháp methadone. Giai đoạn này khó khăn lắm đấy em, vì khởi liều BS cho 1 liều rất ít khoảng 2cc (20mg) với liều đó mình vẫn mệt và thèm He.
    Thôi anh em ta cứ cố gắng vậy thôi. Bạn zhanhgu83 hiện có ở sài gòn không hay bạn về quê vậy?

quê bạn ở đâu vậy, bạn về quê cùng vợ con luôn hả, đã ổn định công việc và cuộc sống chưa?

Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast