Các bác uống Me thế nào rùi, Mình uống hơn 2 tháng rồi nói chung là ổn đã ko còn lệ thuộc he nữa nhưng cuộc sống buồn quá. Muốn làm lại con người mà sao khó quá, sự kỳ thị ghê gớm quá, người ngoài ko nói làm gì ngay người thân mới đau. buồn lắm. Giờ mất việc làm ko kiếm ra tiền, đành ở nhà cố gắng chăm sóc con cho chu đáo, dọn dẹp nhà cửa, cơm nước tươm tất thôi. Vậy mà cũng đâu có yên. ngày xưa có công việc, địa vị, tiền bạc, mình đối xử mọi người đâu tệ...vậy mà
ông bà già vợ và gia đình vợ coi chẳng ra cái gì, dèm pha, khinh rẽ, kỳ thị. Vợ thì vui không sao, buồn chửi không ra gì, vợ chồng mà chửi mày tao, thằng này thằng nọ, hở ra là đòi đũi khỏi nhà (mà nhà chung). Mình biết mình có lỗi, mọi lỗi lầm do mình gây ra và vì thương thằng con chưa biết nói tiếng Ba rành nên tất cả mình nhịn nhục, im lặng cố duy trì cái quan hệ vợ chồng ngày nào hay này ấy, để con còn có cha, có mẹ. Nhưng thật sự buồn lắm các bác ạ, ma tuý đã huỷ hoại biết bao mãnh đời, ai đã từng vướn vào nó dù có bản lĩnh bước ra người cũng không còn nguyên vẹn