Page 3 of 3 FirstFirst 123
Results 21 to 24 of 24

Thread: Nổi niềm "Thằng Nghẹo"

Các bác uống Me thế nào rùi, Mình uống hơn 2 tháng rồi nói chung là ổn đã ko còn lệ thuộc he nữa nhưng cuộc sống buồn quá. Muốn làm lại con người mà sao khó quá, sự kỳ thị ghê gớm quá, người ngoài ko nói làm gì ngay người thân mới đau. buồn lắm. Giờ mất việc làm ko kiếm ra tiền, đành ở nhà cố gắng chăm sóc con cho chu đáo, dọn dẹp nhà cửa, cơm nước tươm tất thôi. Vậy mà cũng đâu có yên. ngày xưa có công việc, địa vị, tiền bạc, mình đối xử mọi người đâu tệ...vậy mà
    ông bà già vợ và gia đình vợ coi chẳng ra cái gì, dèm pha, khinh rẽ, kỳ thị. Vợ thì vui không sao, buồn chửi không ra gì, vợ chồng mà chửi mày tao, thằng này thằng nọ, hở ra là đòi đũi khỏi nhà (mà nhà chung). Mình biết mình có lỗi, mọi lỗi lầm do mình gây ra và vì thương thằng con chưa biết nói tiếng Ba rành nên tất cả mình nhịn nhục, im lặng cố duy trì cái quan hệ vợ chồng ngày nào hay này ấy, để con còn có cha, có mẹ. Nhưng thật sự buồn lắm các bác ạ, ma tuý đã huỷ hoại biết bao mãnh đời, ai đã từng vướn vào nó dù có bản lĩnh bước ra người cũng không còn nguyên vẹn

Duylk, zhanhgu83, mrrobe...các bạn thế nào rùi

Vẫn ổn bạn ah. Cảm giác này thì ai cũng bị, nhưng mỗi ng mỗi hoàn cảnh. Ông bà già vợ mình lúc đầu cũng khó chịu lắm, nhưng vì mình ở riêng ko đụng chạm j nên cũng ko sao. Vì người ta thương con ngta sợ con ng ta khổ nên vậy bạn ah. Mình có con mà sau này nó lấy chồng ko ra gì cũng bực lắm. Cho nên là cứ làm tốt phần của mình đi bạn, thời gian sẽ trả lời thôi.

uống methadol la phương pháp tốt nhất với aem dạng "lì" lâu năm kg bỏ được .Nhưng cẩn thận vì dễ tìm tới ma túy khác . Cố gắn có việc làm.nghi nhiều về gd hơn

Page 3 of 3 FirstFirst 123