Page 1 of 3 123 LastLast
Results 1 to 10 of 30

Thread: AE cho hỏi về thuốc chống tai nghiện và chống thèm ở hn

AE cho hỏi về thuốc chống tai nghiện và chống thèm ở hn

Mình biết tất cả do nỗ lực của bản thân thôi nhưng cũng rất cần 1 loại thuốc chống tái + đỡ thèm mt .
    ae đã ai mua Thuốc chống tái nghiện REVIA (Naltrexone 50mg) . nghe nói 1tr4 . 28 viên .
    hoặc ai có loại nào địa chỉ mua ở hn chỉ e với

Uống naltrexon vào chơi k có cảm giác thôi nhé, còn thèm hay nhớ ma tuý thì vẫn bt =]

Còn cách nào loại nào chống thèm mt k bạn

Revia mình thấy là loại tốt nhất trog các loại thuốc chống tái, uống ít bị cảm giác khó chịu. Theo mình thấy thôi ha, ko biết ae khác sao, nhưng khi uống thuốc vài ngày khi nghĩ đến mt thì có cảm giác như nó trượt sang chuyện khác và ít nghĩ đến nhiều. Và có chơi cũng ko phê, sang ngày hôm sau vẫn uống thuốc tiếp đc. Mỗi ngày 1/2 viên là cũng hiệu quả rồi. Chỉ có là khi uống thuốc này thì ko uống bia rượu đc, mấy ngày đầu hay bị mỏi các khớp xương. Nhưng nói chung cũng phải quyết tâm uống thuốc đều, chứ thời gian đầu đang uống mà bỏ cũng dễ té lắm.

thật ra naltrexon là thuốc cai rượu bia mà, sau này nó áp dụng vào cai heroin nên ai uống naltrex thì không uống rượu bia dc, uống 1 2 lon thì k sao chứ uống nhiều hay bị đau đầu và buồn nôn lắm. Còn hiện tại để cảm giác không thèm heroin thì chưa có thuốc nào cả, ngay cả meth cũng vậy thôi. Nếu xác định uống Naltrex thì khuyên bạn nên uống tối thiểu từ 6 tháng trở lên cho nó nên cái cảm giác thèm nhớ ma tuý đi, chứ đừng uống 1 2 tháng rồi thấy tự tin bản lĩnh đầy mình ra dường nói không với He thì vấn đề té và bập lại He rất dễ xảy ra =]

Quote Originally Posted by Cuocsongmauden View Post
    Còn cách nào loại nào chống thèm mt k bạn
    nếu có thuoc chống thèm MT thì đã ko có những ng nghiện r bác ak... bản thân là chính... thuốc men chỉ là để hỗ trợ tinh thần thui.. ko giúp gì dc nhiều ngoài bản thân

E đang đặt mua 1 hộp 180 viên cedemex 2tr1 . Với 4 vỉ 28 viên revia 1tr4 . Ae thấy 2 loại này kết hợp thế nào

E đang đặt mua 1 hộp 180 viên cedemex 2tr1 . Với 4 vỉ 28 viên revia 1tr4 . Ae thấy 2 loại này kết hợp thế nào
    Revia của pháp sx la tot nhat. Ko bi tac dung phu nhat. Ngay chi can 1 /2v la du tac dung ko can fai uong den 1v, viec quan trong nhat la co tụ giác uong ko. Luc trc uong chi canh so hở de nhả thuoc

bị điên à mà nua thuốc candemex của bọn lừa đảo. Mới nghiện chưa cai nhiều nên chưa bị ăn quả lừa lần nào đây mà :v

kinh ngiệm của mình thì sau cắt cơn khoảng 3 tháng bạn nên uống ví lúc này là lúc dễ chơi lại nhất còn bạn dùng Naltrexone nó chỉ là chất đối kháng với thằng heroin thôi {dùng vào ko có cảm giác}
    nó nhiều loại việt nam cũng có đâu 1.1triệu 1 hộp

Page 1 of 3 123 LastLast