Page 3 of 3 FirstFirst 123
Results 21 to 30 of 30

Thread: AE cho hỏi về thuốc chống tai nghiện và chống thèm ở hn

Mà e vẫn uống viên sủi efferagan codein viên sủi. Thì có coi là vẫn có mt trong ng k đc uống revia. Thực sự e muốn uống quá

Sorry dt minh ko viet dau duoc. Ng ta muon ban uong 1 vien/ngay de nhanh ban thuoc them cho ban thoi, minh da uong roi nen biet. Voi lai nen test am tinh roi moi uong, chu ko no vat ghe lam. Uong vao buon sang, an sang xong roi uong la ok, ngay do co the tung tang ra duong lam ly cafe. Nhung ko dc bia ruou nhe, cung bi vat kho chiu day. Uong di cho dau oc no nhe nhang. Moi cat con xong nang dau lam.

Quote Originally Posted by zhanhgu83 View Post
    Sorry dt minh ko viet dau duoc. Ng ta muon ban uong 1 vien/ngay de nhanh ban thuoc them cho ban thoi, minh da uong roi nen biet. Voi lai nen test am tinh roi moi uong, chu ko no vat ghe lam. Uong vao buon sang, an sang xong roi uong la ok, ngay do co the tung tang ra duong lam ly cafe. Nhung ko dc bia ruou nhe, cung bi vat kho chiu day. Uong di cho dau oc no nhe nhang. Moi cat con xong nang dau lam.
    Bác cho e facebook đc ko .ae mình nc .e hoit vài thứ

Có j bạn cứ hỏi ở đây đi mình trả lời cho, fb vợ hay vào xem lắm.

Hình như bạn cũng hút đúng ko, nếu hút thì cùng môn phái với mình đó. Nên chắc khi cai triệu chứng là giống nhau nên dễ chia sẻ.

Ko . Mình đâm. Ns thật tại cv hay cầm nhiêug tiền. Nên cả năm hiếm khi nào thiếu thuốc. Nên ms nặng tnay. Mình đc 6 ngày rồi. Sáng định uống revia nhưng sao test vẫn dương tính nhỉ . Hay do mình đang uống hỗ trợ cả efferagan codein.....

Quote Originally Posted by Cuocsongmauden View Post
    Ko . Mình đâm. Ns thật tại cv hay cầm nhiêug tiền. Nên cả năm hiếm khi nào thiếu thuốc. Nên ms nặng tnay. Mình đc 6 ngày rồi. Sáng định uống revia nhưng sao test vẫn dương tính nhỉ . Hay do mình đang uống hỗ trợ cả efferagan codein.....
    Còn uống effragan codein thi vẫn Dương tình là fai r. Ngưng vai ngay test moi âm tính dc. Revia uong 1/2 v là có tác dụng r, ko cần fai uong cả vien

Quote Originally Posted by Duylk View Post
    Còn uống effragan codein thi vẫn Dương tình là fai r. Ngưng vai ngay test moi âm tính dc. Revia uong 1/2 v là có tác dụng r, ko cần fai uong cả vien
    Bạn ơi thế mình bỏ 6 ngày rồi chắc chỉ dương tính do effe.... nên đã uống đc revia chưa.

Quote Originally Posted by Cuocsongmauden View Post
    Bạn ơi thế mình bỏ 6 ngày rồi chắc chỉ dương tính do effe.... nên đã uống đc revia chưa.
    Còn uống eff codein là ko bao giờ uống revia dc 2 loài ấy ko thể song hành cùng nhau

Bác cho em hỏi là em đang uống Cedemex từ khi bắt đầu cắt cơn . hnay còn khoảng đủ 5 ngày nữa . mà chắc 2-3 ngày nữa là em bắt đầu uống Revia chống tái rồi . thì liệu có phải tiếp tục mua thêm Cedemex uống thêm không . bsy bảo ít nhất 6 tháng cả 2 loại.

Page 3 of 3 FirstFirst 123