Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast
Results 11 to 20 of 30

Thread: AE cho hỏi về thuốc chống tai nghiện và chống thèm ở hn

Quote Originally Posted by Chongchong View Post
    kinh ngiệm của mình thì sau cắt cơn khoảng 3 tháng bạn nên uống ví lúc này là lúc dễ chơi lại nhất còn bạn dùng Naltrexone nó chỉ là chất đối kháng với thằng heroin thôi {dùng vào ko có cảm giác}
    nó nhiều loại việt nam cũng có đâu 1.1triệu 1 hộp
    Có giữ đc đến 3 tháng để uống ko ông ơi. 5 ngày test ko có là uống cho nhanh đi chứ ở đó mà đợi 3 tháng. Sau cắt cơn là lúc đầu nhảy số nhiều nhất, vừa cắt đc cơn là uống liền. Bác này chắc kinh nghiệm cai lần thứ 2 đúng ko?

Quote Originally Posted by Loser View Post
    bị điên à mà nua thuốc candemex của bọn lừa đảo. Mới nghiện chưa cai nhiều nên chưa bị ăn quả lừa lần nào đây mà :v
    Giờ lsao biết đc loại nào k phải đểu hả bác

có loại của việt nam 1200vnd đấy bạn nodict loại 50g cái này mình uống rồi cũng được nó cũng ko nghĩ đến đâu chơi vào chả thấy gì bạn lấy mình còn hộp mình để lại cho

cedemex không phải là đểu mà là uống vào k có tác dụng gì thôi, còn chống tái thì chỉ có naltrexon , trong đó nó có nhiều hãng như dapha, revia, ..... bạn lên google search là ra thôi :!

Mà đã bác nào dùng loại revia 1 vỉ 7 viên . Vỉ màu trắng toát . 4 vỉ 1tr4 chưa. Nửa viên liệu đủ ko ae. Ví dụ mình có chút quyết tâm rồi đó

Đủ bạn, 1/2v là ok rồi. Thật ra uống chống tái phải xét nghiệm men gan xem có uống đc ko, nên mình uống ít thôi, ko bổ béo j mà uống nhiều. Revia là loại chống tái tốt nhất hiện nay rồi.

Cám ơn bạn nhiều. Thôi k đi xn đâu. Lại ra nhiều bệnh. Gan cũng đc. Miễn là tránh đc mt

ak bác cho em hỏi luôn là Revia nên uống vào lúc nào trong ngày hiệu quả nhất , em định bắt đầu từ ngày mai . ngày thứ 5 rồi

E hoang mang quá. Vừa e alo chỗ bán thuốc . Họ bảo nhất định thử que bjo âm tính vs uống . Thì vs k bị phản ứng hay khó chịu. Và nhất định mỗi ngày mỗi ngày 1 viên ....

Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast