Page 2 of 2 FirstFirst 12
Results 11 to 16 of 16

Thread: ban& TY - nên chon cái nào

Vì thật ra CNNN hình như không hẳn là yêu người đó, và nếu thật sự như vậy CNNN hay xem đó là tình bạn tốt và nên giữ mãi tình bạn đó

tinhyeulunglinh85
    Guest
    bạn có bao giờ nghe câu nói nay chưa , tình yêu có thể nhườnglại nhưng không có sự chia sẻ, CNNN àh bây giờ bạn thây sao? BẠN hảy để trái tim bạn tự trả lời,

Trong tình yêu chúng ta không thể nhường nhịn nhau, anh ko yêu hay em không yêu mà chúng ta phải có cách ứng xử riêng của mịnh Tình yêu thực sự để chúng ta đưa ra những quyết định cho bản thân mình, vì hạnh phúc của lứa đôi đang yêu nhau và ví chính bản thân ta .
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

MichelleGWNguyen
    Guest
    Minh thong cam cho ban qua CN3, sao ban khong du`ng cai NN cua ban ma` chinh phuc ng` ban trai ay!!!
    Minh cung thich mot ban trai,minh va ban ay biet nhau duoc 1 nam ruoi roi, 2 nguoi cung co di choi voi nhau nhung hinh nhu ban ay chang co phan ung gi voi minh ca, voi lai, ban ay rat la hien( rat nhat) minh co nen " coc di tim tra^u" khong?[b] co nen noi voi ban ay la minh thich ban ay khong? va lai ban ay chang co an tuong tot voi con gai o nuoc ngoai ve, ban ay bao, con gai nuoc ngoai co suy nghi va cach song thoang, neu minh tho lo tinh cam cua minh, lieu co dung nhu loi ban ay? minh bao dan qua khong?
    [i]Minh xin loi ve chen ngang, nhung vi minh la thanh vien moi, khong biet goi bai o dau? goi bang cach nao, nen minh chen da.i vo va post bai, cac ban thong cam nha, Mong cac ban giup minh!!!
    Michelle Gabby William Nguyen.

MGN thân!
    bạn là thành viên mới phải ko? nick bạn lạ thạt đấy . mình cảm ơn bạn đã cho minh` một loqì khuyên nhưng đois với mình chuyện đó đã thật sự ko còn hào hứng .Nếu anh đó yêu bạn mình , mình cũng vẫn yêu anh ấy nhưng sẽ để anh ấy ra đi vì nếu giữ anh ấy lại , mình sẽ đưọc gi??

MGN!! hẫy để tình cảm của bạn lênt iếng đi .Đâu fải khi nào con trai ngỏ lời trưóc mới là hay , là thú vị , mà anh chàng của ban lại là một Mr.Nhút nhát , hãy cho mình một tin vui nhé!

Page 2 of 2 FirstFirst 12