Results 1 to 8 of 8

Thread: bạn nào dùng methadon cắt cơn lưu ý

Hybrid View

Talking bạn nào dùng methadon cắt cơn lưu ý

tôi vừa cắt cơn xong 20 ngày đang còn đầm đìa mồ hôi đây..đúng chả cái ngu nào như cái nào
    mười mấy lần cai chỉ duy nhất 1 lần đi vào trung tâm ( cạch mặt không bao giờ vào trung tâm tư nhân mất tiền oan )
    còn đâu năm solo với nó "heroin' và lần này.
    bỏ được gần mười năm ngien từ năm 1997 sau nhiều lần từ chối nhưng cuối cùng vẫn dính (lý do ngien bản thân ngu si dốt nát và cú sốc gia đình ) và bây giờ nghiện lại cách đây 2 tháng cai nhưng lại chơi lại và bây giờ vừa cắt cơn dc 20 ngày..vào một ngày chán nản vì ngày nào cũng như con chó '"không con chó nó trong sáng đẹp hơn mình" nhông nhông ngoài đường tài sản toàn đồ cũng gọi là sin bay hết còn giữ lại dc con driem thái ngày hết một phân chơi giữ cử = 500n thi thoảng làm vài hơi đá cũng không muốn suôt ngày cò quay nữa và được thằng bạn giúp cho mấy chục mg methadon thế là ae làm nhòe xong năm cai..
    ngày đầu uống methadon vào khoảng 8 ml ổn rồi may ngày sau chia đều uống hết quá ổn ko sao cả chơi tí đá vào cho nó quên ngày thứ năm giờ cho mày chết bắt đầu vật ko phải kiểu của heroin mà la cua methadon đầm đìa mồ hôi sợ nươc (cái này thì triệu chứng chung) đau cơ bụng heroin chỉ co bop nhẹ và đi ngoài táo bón phân như đá và máu tươi liên tục 3 ngày tiếp sau đó thế là lại phải chữa thêm một bệnh nữa đến bây giờ đã được 20 ngày mà vẫn chưa ngủ dc còn dòi giúc buồn xương toát mồ hôi hơi sốt thi thoảng lên cơn co thắt phần bụng thở toàn hắt ra....còn nhiều lắm nhưng tinh thần và sức khỏe nên lời văn chắc lủng củng..
    tạm thời kết
    không bao giờ đụng vào thằng methadon (mà cái loại này đúng là mình ko thiếu) tốt nhất nằm bo chỉ 5 ngày là ok rồi nửa tháng là lợn lò cafe được rồi, bạn nào có ý định dùng methadon thì đọc qua đi nhé nó còn ghê gớm hơn 10 lần tôi viết trên này

à có bạn nào ở lạng sơn không tán gẫu cho đỡ buồn

theo như ah nói methadon anh lấy ở ngoài chắc là loại rởm rồi anh ơi,nếu đúng loại xịn thì anh uống không đúng liều lượng nhé tự ý uống như vậy sao mà được hả anh.Em thấy bao nhiêu người uống có thấy ai nói như anh đâu,methadon khi họ phát cho mọi người uống xong rồi họ cắt vô két giống như két sắt đó ah và họ niêm phong lại,lấy đâu bạn anh lấy cho anh mà hay zạy
    Nỗi Đâu Này Có Ai Hiểu
    0949.339947

Ban mua Meth trôi nổi, rồi tự ý dùng, từ hiện tượng 1 mình bạn gặp phải mà bạn lại lưu ý người khác là không đúng. Bạn chỉ nên chia sẻ hiện tượng mà bạn gặp phải này với mọi ng thôi, chứ bạn dùng mấy ngày như thế chưa đủ để kết luận về Meth đâu.

Methadon của mình là cực xin và cực sạch nhà mình bên cạnh là trung tâm uống methadon mà mình uống theo hướng của bác sĩ trung tâm chả lẽ sai ? các bạn tìm hiểu lại về methadon đi về mặt xã hội thì mình công nhận còn cai methadon thì chắc khó,mình cai nhiều chả có cái thuốc gì là tôi chưa uống qua cả từ mocphin dolacgang rồi sedusen gaclenan dezabam ôi đủ,có lần uông một luc 30 viên gac le nan ( ko nhớ tên tiếng anh của thuốc lâu quá rôi nó là một loại thuôc dạng an thần )mấy ngày sau tỉnh dạy thấy tay đang chuyền nước hết vật luôn nhưng bị đơ mất gần hai tuần như bị thần kinh mấy thuốc này uống mệt lắm chỉ có cai bo là chuẩn nhất, mới nằm cai thì cảm giác sợ thôi chứ nằm đến ngày thứ tư là ổn rồi
    bạn mrrobe quy trình bảo quản thuôc như bạn nói còn nhiều khâu nữa vào đến chỗ để thuốc 6 lượt camera nữa nhưng tôi lúc nào có vài bình trong tủ lạnh hôm vừa rồi tức lôi ra ném mát mấy lọ, heroin mãi bên nước ngoài còn mua dc cơ mà

Quote Originally Posted by Chongchong View Post
    Methadon của mình là cực xin và cực sạch nhà mình bên cạnh là trung tâm uống methadon mà mình uống theo hướng của bác sĩ trung tâm chả lẽ sai ? các bạn tìm hiểu lại về methadon đi về mặt xã hội thì mình công nhận còn cai methadon thì chắc khó,mình cai nhiều chả có cái thuốc gì là tôi chưa uống qua cả từ mocphin dolacgang rồi sedusen gaclenan dezabam ôi đủ,có lần uông một luc 30 viên gac le nan ( ko nhớ tên tiếng anh của thuốc lâu quá rôi nó là một loại thuôc dạng an thần )mấy ngày sau tỉnh dạy thấy tay đang chuyền nước hết vật luôn nhưng bị đơ mất gần hai tuần như bị thần kinh mấy thuốc này uống mệt lắm chỉ có cai bo là chuẩn nhất, mới nằm cai thì cảm giác sợ thôi chứ nằm đến ngày thứ tư là ổn rồi
    bạn mrrobe quy trình bảo quản thuôc như bạn nói còn nhiều khâu nữa vào đến chỗ để thuốc 6 lượt camera nữa nhưng tôi lúc nào có vài bình trong tủ lạnh hôm vừa rồi tức lôi ra ném mát mấy lọ, heroin mãi bên nước ngoài còn mua dc cơ mà
    Đúng là "kẻ ăn ko hết ng lần ko ra" , bác thì quá nhieu Meth đén đem vứt, còn toi thi kiem uong thi ko có

vậy là được hơn 1 tháng cắt cơn hiện tại bây giờ ăn khỏe ngủ được nhưng ngủ dạy hơi mệt có điều ae ah đầu oc bây giờ lạ lắm có lúc ngĩ đến tự tử có lúc lại yêu đời mà nói nhiều kinh khủng luyên thuyên đến nỗi người nghe họ còn ko muốn nghe nữa biết là sau cai nó vậy đã cố kiềm chế nhưng ko dc.
    mình bây giờ có chuyện xin ae cho lời khuyên đó là tôi rất ngại ra ngoài tôi thì ở một nơi khác mà mới về quê thì chơi lại rồi cai ( về quê tôi có tiền mua một luc về dùng lâu bí quá thì cũng mua một phân chơi thì chỉ ở trong nhà là chủ yếu ko lang thang dặt dẹo đâu cả có người còn ko biết tôi về)chỉ có một vài người bạn ngẹo của tôi đợt vừa rồi họ cai cho tôi còn hàng xóm và xung quyanh ko biết tôi dấu bảo bị ốm thế nhưng mà tôi đi gặp ai tôi cũng có cảm giác ngại như họ kiểu biết tôi ngiện lại ấy ko diễn tả nỗi mà tôi thấy chuyện tiền nong họ không ngại vấn đề gì với tôi sao tôi mặc cảm thái quá vậy ae cho tôi lời khuyên nhé
    Last edited by Chongchong; 30-04-16 at 02:41 AM.

Tags for this Thread