tôi vừa cắt cơn xong 20 ngày đang còn đầm đìa mồ hôi đây..đúng chả cái ngu nào như cái nào
mười mấy lần cai chỉ duy nhất 1 lần đi vào trung tâm ( cạch mặt không bao giờ vào trung tâm tư nhân mất tiền oan )
còn đâu năm solo với nó "heroin' và lần này.
bỏ được gần mười năm ngien từ năm 1997 sau nhiều lần từ chối nhưng cuối cùng vẫn dính (lý do ngien bản thân ngu si dốt nát và cú sốc gia đình ) và bây giờ nghiện lại cách đây 2 tháng cai nhưng lại chơi lại và bây giờ vừa cắt cơn dc 20 ngày..vào một ngày chán nản vì ngày nào cũng như con chó '"không con chó nó trong sáng đẹp hơn mình" nhông nhông ngoài đường tài sản toàn đồ cũng gọi là sin bay hết còn giữ lại dc con driem thái ngày hết một phân chơi giữ cử = 500n thi thoảng làm vài hơi đá cũng không muốn suôt ngày cò quay nữa và được thằng bạn giúp cho mấy chục mg methadon thế là ae làm nhòe xong năm cai..
ngày đầu uống methadon vào khoảng 8 ml ổn rồi may ngày sau chia đều uống hết quá ổn ko sao cả chơi tí đá vào cho nó quên ngày thứ năm giờ cho mày chết bắt đầu vật ko phải kiểu của heroin mà la cua methadon đầm đìa mồ hôi sợ nươc (cái này thì triệu chứng chung) đau cơ bụng heroin chỉ co bop nhẹ và đi ngoài táo bón phân như đá và máu tươi liên tục 3 ngày tiếp sau đó thế là lại phải chữa thêm một bệnh nữa đến bây giờ đã được 20 ngày mà vẫn chưa ngủ dc còn dòi giúc buồn xương toát mồ hôi hơi sốt thi thoảng lên cơn co thắt phần bụng thở toàn hắt ra....còn nhiều lắm nhưng tinh thần và sức khỏe nên lời văn chắc lủng củng..
tạm thời kết
không bao giờ đụng vào thằng methadon (mà cái loại này đúng là mình ko thiếu) tốt nhất nằm bo chỉ 5 ngày là ok rồi nửa tháng là lợn lò cafe được rồi, bạn nào có ý định dùng methadon thì đọc qua đi nhé nó còn ghê gớm hơn 10 lần tôi viết trên này