Results 1 to 10 of 10

Thread: Giảm thèm muốn ma túy nhờ rượu!

Giảm thèm muốn ma túy nhờ rượu!

Phương pháp này chỉ áp dụng với những người đã cắt cơn thành công, khi bỏ ma túy đầu óc đôi lúc vẫn sẽ nhớ nhung thèm muốn và bị STress. Có 1 cách là bạn mua 1 cái xích, tự xích chân mình vào đưa chia khóa cho người thân, chuẩn bị mồi nhậu là bia lẫn rượu uống thật say vào. Rượu nó cũng là ma túy như Heroin, chính vì thế khi uống thật say sẽ nhanh chóng buồn ngủ, đến khi tỉnh lại đảm bảo bạn sẽ có cảm giác như mình vừa chơi ma túy và có quyết tâm rất cao. Cách này mình đang áp dụng khoảng 1 tuần 1 lần, cảm thấy rất hiệu quả. Khi đã nghiện thì không việc gì phải ngại, mỗi lần xả Strees mình đều tự xích chân lại, hiệu quả rất cao vì khi uống rượu não bộ cũng tạo ra 1 chất giống như dùng ma túy, lúc đang uống bạn không cảm nhận được rõ rệt như dùng ma túy, nhưng khi tỉnh cơn say thì sẽ có cảm giác như chúng ta chơi no nê ma túy vậy . . .

Để đạt được hiệu quả cao nhất, mình khuyên các bạn ăn nhậu vào khoảng 9h tối là đẹp, vì khi đó cơ thể cũng đã mệt mỏi nên uống say sẽ nhanh chóng buồn ngủ. Đừng ăn nhậu vào ban ngày, vì khi đó có uống say cũng phản tác dụng gây ức chế thần kinh vì khó ngủ . Tốt nhất là uống vào lúc khi cơ thể cảm thấy mệt mỏi sau 1 thời gian dài chưa được ngủ . . . Rượu cũng là chất độc hại, nhưng mình nghĩ uống rượu xong năn rủ ngủ như lợn thì chẳng ảnh hưởng đến ai cả . . .
    Last edited by nguoimoi; 22-04-16 at 06:36 AM.

Bạn mở lại mấy bài post của bạn lúc trước đọc lại bài của bạn đi. Lần nào cũng do uống vào rồi quay đủ kiểu để chơi lại, giờ lại nói rươu giúp giảm thèm... tào lao quá.

=] cha này tào lao vãi lúa =] đã nghẹo là sợ nhất bia rượu, còn đã cai được thì càng sợ khi say, say rồi thằng nào cũng muốn làm tí =] thiệt chứ, bỏ cả năm trời ra đường nhiều lúc còn xiêu lòng muốn nhảy dù chứ đừng nói là lúc say. Ô zangzhu dạo này sao rồi ô? Ổn chứ, tình hình có gì mới k =]
    Last edited by zeroneo3x; 22-04-16 at 10:32 AM.

Nghiện nhẹ hay hoặc cắt cơn vài ngày rồi thì còn uống đc 1 chút rượu. Chứ đang giữa cơn vật, ngửi thấy mùi rượu, mùi thức ăn là muốn ói. Không muốn cho cái gì vào mồm. Bố bảo uống chút rượu đi con cũng ko nhấp môi nổi

Nghe thì có vẻ tào lao, nhưng cách này giúp não bộ tiết ra 1 chất giống như dùng ma túy và đem lại cảm giác vô cùng thoải mái sau khi tỉnh rượu. Có thể nói đây là lấy độc trị độc, nhờ biện pháp này mà mình bỏ được hơn tháng.

Xin bố rựu vào mà ko đi làm tí em chết..
    Có cách này thì đỡ đi nhiều khi vật ta dũng cảm đi tắm nước ấm thì cũng đỡ được mấy tiếng với uông vài viên dạng giảm đau chắc ông này ô ngiện nhẹ

Vẫn ổn từ trước tết đến giờ bạn ơi, đang đi làm. Nói chung là ý chí đang tốt, uống revia đc 1 tháng rồi ngưng rồi.

Quote Originally Posted by zhanhgu83 View Post
    Vẫn ổn từ trước tết đến giờ bạn ơi, đang đi làm. Nói chung là ý chí đang tốt, uống revia đc 1 tháng rồi ngưng rồi.
    sao bác không uống 6 tháng như chỉ dẫn . uống có 1 tháng sợ té ko
    Cuộc chiến trường tồn . Cố gắng và cố gắng ..... mong 1 ngày không còn có ai vào diễn đàn này hỏi về cách cai nữa...

6 tháng 1 năm hay không vẫn phải do mình thôi, ai cảm thấy đủ tự tin thì nên nghĩ, chứ uống nhiều cũng không tốt cho sức khoẻ, vì cơ thể ng nghẹo đã tàn tạ lắm rồi =] ai cảm thấy m ra đường mà muốn nhảy dù cái thì nên kéo dài thời gian uống lên đễ bớt cảm giác thèm ma tuý đi, chúc các bác sớm tu thành chánh quả =]

Ah, gan mình yếu bạn. Uống 1 thời gian người hay bị nổi hột đỏ đỏ, hay bị dị ứng. Ngay cả khi chơi he lại mình cũng bị dị ứng nổi mề đay. Nên là uống có 1 tháng rồi ngưng. Đầu cũng hay nhảy số lung tung nhưng cứ cố gắng thôi.