Results 1 to 5 of 5

Thread: Cai lần thứ 5 rồi

Cai lần thứ 5 rồi

Tình hình là e lại bắt đầu cai . Hnay là ngày thứ 4 rồi .
    Lần này e mua cedemex và rivia chống tái .
    K biedts hiệu quả thế nào và giữ đc lâu ko .
    E thấy chán nản quá. 2 năm đốt hết cái oto rồi .
    Lên đọc nhiều bài của các bác nói cứ tái cai tái cai làm e càng nản chí hơn . Thật đó
    Ước gì giờ có thuốc gig 500tr hay 1 tỷ mà loại bỏ hẳn nó ra khỏi đầu e cũng đồng ý......

cho hỏi cedemex và rivia là thuốc cai như thế nào vậy? có tác dụng và hiệu quả như thế nào anh chị nào đã dùng có thể cho nhận xét,đánh giá để e tham khảo được không ạ? đây là thuốc bán có hợp pháp không và có giá cả bao nhiêu ạ?

Mình đang uống cedemex đến ngày thứ 5 . Tóm lại ổn bạn ak. 2 loại là 3tr5. Rivia chống tái uống từ ngày thứ 7 trở đi. Mỗi ngày 1 viên để nếu có tái cũng k có tác dụng của ma túy . Còn hộp cedemex chắc tuần đầu là gần hết . 1 hộp cedemex là 2tr1. Rivia 1tr4. Mình mua k biết đắt hay rẻ nhưng thấy cũng êm ái dễ chịu k vậy vã. K biết sau này giữ đc ko. Đang nản vấn đề đó sau này

Uống revia thì cố gắng uống ít nhất 6 tháng cho ổn bạn ah. Có mình vẫn đang bon đây, từ trc tết đến giờ.

Quote Originally Posted by zhanhgu83 View Post
    Uống revia thì cố gắng uống ít nhất 6 tháng cho ổn bạn ah. Có mình vẫn đang bon đây, từ trc tết đến giờ.
    Ok . Còn cedemex thì k cần đâu nếu đã cắt cơn xong bạn nhỉ. Họ tư vấn cũng 6 tháng