Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 10 of 16

Thread: Em uống revia bị mệt lả....

Em uống revia bị mệt lả....

Sáng này e thử âm tính nên e đã bắt đầu uống revia . Em uống 1/2v thôi. Tạo sao cả ngày e cứ lả rũ hết người. Có phải do e vẫn hút thuốc lá thuốc lào ko. Hay do e song song vs cedemex. E vẫn duy trì ngày 10 viên chia 2 bữa cedemex
    Cuộc chiến trường tồn . Cố gắng và cố gắng ..... mong 1 ngày không còn có ai vào diễn đàn này hỏi về cách cai nữa...

mới cai xong uống revia liền người vẫn mệt lắm, sau khi cắt cơn 1 tuần người vẫn chưa hồi phục sức khoẻ hẳn nên nó vậy đó :! không phải tại thuốc đâu =]

Mà ko biết có phải do phản ứng với cả thuốc:
    Diệp hạ châu ( mát gan . giải rượu . trù mục độc....) vì mình nghe nói hại gan .
    Caxi viên sủi . ( uống bổ xung canxi ).
    chứ kiểu này mệt quá
    Cuộc chiến trường tồn . Cố gắng và cố gắng ..... mong 1 ngày không còn có ai vào diễn đàn này hỏi về cách cai nữa...

Quote Originally Posted by zeroneo3x View Post
    mới cai xong uống revia liền người vẫn mệt lắm, sau khi cắt cơn 1 tuần người vẫn chưa hồi phục sức khoẻ hẳn nên nó vậy đó :! không phải tại thuốc đâu =]
    hay mình tự cảm giác ra bác zero nhỉ . giờ 1 ngày em uống . 10 viên cedemex + 1/2v revia + 2 gói diệp hạ châu + 2 viên canxin + vitamin b1,c...... không biết có loại nào đánh nhau ko

Cedemex là thuốc cai hình như uống trong 10 ngày là nghĩ rồi mà, còn mấy cái diệp hạ châu dùng để mát gan thôi, b1 c bổ sung cơ thể để thèm ăn =] uống toàn thuốc bổ nhỉ =] nếu uống revia lâu dài thì khoảng 2 3 tháng đi xét nghiệm gan 1 lần xem chỉ số gan cao không, nếu cao quá thì không nên uống nữa vì nó hại gan lắm :!

Cedemex là thuốc cai hình như uống trong 10 ngày là nghĩ rồi mà, còn mấy cái diệp hạ châu dùng để mát gan thôi, b1 c bổ sung cơ thể để thèm ăn =] uống toàn thuốc bổ nhỉ =] nếu uống revia lâu dài thì khoảng 2 3 tháng đi xét nghiệm gan 1 lần xem chỉ số gan cao không, nếu cao quá thì không nên uống nữa vì nó hại gan lắm :!
    Hại gan còn hơn..... bạn à. Giờ mình cảm thấy tự tin. Chiều lang thang vù vù ngoài đg ko nẩy số. Giờ còn mỗi 1 cái khôt nữa là k thể uống đc rượu bia . Mà công việc của mình là bắt buộc.....

Rượu bia thì chịu thôi, vì dòng naltrex là thuốc cai rượu mà :! uống thì ksao cả, éo say mà người khó chịu lắm =] chúc bác sớm từ bỏ dc :!

Rượu bia thì chịu thôi, vì dòng naltrex là thuốc cai rượu mà :! uống thì ksao cả, éo say mà người khó chịu lắm =] chúc bác sớm từ bỏ dc :!
    Khó chịu thì chắc vì cv cố đc. E sợ mỗi uống vào nảy số chạy đi.....

Quote Originally Posted by zhanhgu83 View Post
    Sao roi ban, tinh hinh van on chu.
    cảm ơn bạn , mình ổn từ đó luôn . bị vật vã do uống r 1 lần . chắc tại tác dụng của revia . tại có khách nên phải uống . mà uống nhiều .
    Giờ mình đang lo lắng chuyện tăng cân . cả năm chỉ 47kg . mới đc 11 ngày bỏ . mà giờ nên hơn 51 rồi . tính ra mới ăn uống đc 8 ngaỳ mà nên 4kg .
    Mình bị kiểu như ma đói ấy . ăn liên mồm mà ko thấy lo . sáng 6h30 ăn bát phở hết cả nước . từ sau đó tới 9h ăn hết 4 bắp ngô luộc . 1/4 quả dưa hấu . 9h ăn bát mì tôm . 9h30 ko chịu đc đi ăn cái bánh mỳ bate . 10h30 nhà ăn cơm ăn thêm 2 bát đầy , cả ngày chỉ xoay quanh cái tủ lạnh vs bếp vs quán ăn vặt........ ko biết cai ai bị kiểu này ko . mình sợ kiều tăng cân đột ngột lắm

Page 1 of 2 12 LastLast