Page 2 of 2 FirstFirst 12
Results 11 to 16 of 16

Thread: Em uống revia bị mệt lả....

có bác nào biết chỗ mua proxyvon không? Hình như e hợp với thuốc đó. trước đây có dùng mấy lần thấy êm lắm.

Quennodi ban linh tinh qua, luc thi hoi thuoc subutex luc thi hoi proxyvon. Muon cai thi cai bo cung cai dc, con chua muon cai thi thuoc tien cung ko xong. Proxyvon ko co ban nua dau khoi hoi.
    Cuocsongmauden Tang can la binh thuong ban oi, moi cai xong nguoi minh bi thieu chat nen them an lam. Cu an uong thoai mai cho tang can di, khoang 1 thang la no se on dinh lai chuyen an uong thoi. Luc minh cai 2 thang cung tang 10kg. Co gang the duc the thao nua cho nguoi no khoe, chu an ko ma ko van dong lai thanh be phi kakaka. Thuoc Revia khi uong no van them an, chu ban ma uong thuoc chong tai Natrex hay loai khac thi lai being an, ko them an dau. An nhieu ngu nhieu cho nhanh lai suc.

Mình nghĩ là đủ tháng chắc phải lên 15kg. Mới 1 tuần ăn mà lên 5kg. Càng ngày mình càng cảm giác ăn ác . Cám ơn ae giúp đỡ động viên qua time nayc nhé. Cám ơn ae nhiều lắm. Lânc này k để như những lần trc nữa. Cố gắng....
    Cuộc chiến trường tồn . Cố gắng và cố gắng ..... mong 1 ngày không còn có ai vào diễn đàn này hỏi về cách cai nữa...

được tháng đầu tiên ngon lành zị thôi, giống bị bỏ đói, lúc vào nề nếp cũ rồi là bình thường lại thôi. Tất cả thuốc chống tái nghiện đều là Naltrex hết ô ơi, Revia cũng zị thôi =] chẳng qua nó sản xuất ở nước khác nên tên khác nhau thôi, có thể thành phần thuốc khác nhau nhưng đều như nhau cả. Trước cai về chả biết làm gì cũng đi nhậu với bạn bè cho khuây khoả, uống vào về nó hành cho bò lăn bò càng, đầu thì đâu như bị đóng đinh, ức chế vl =] cái gì cũng có giá của nó cả @@

M khuyên Quennodi 1 câu chân thành, đã muốn cai ma tuý thì nên xác định là nếu có tiền thì đi trung tâm tư cai, tìm hiểu xem ở đâu nó tốt thì cai, còn k thì tự cai bo cho khoẻ, chứ còn thuốc dạng như tata hoac proxyvon uống cắt cơn dc vài ngày là lại thèm ma tuý lại thôi. trước m cũng nghĩ đơn giản thôi k chơi He nữa chuyển qua đập đá chắc bỏ dc He, =] suy nghĩ sai lầm vl =] đập đá vào nhiều khi éo có cảm giác lại thèm ma tuý =] thế là lại bập lại. tata hay proxyvon cũng vậy thôi, uống cắt cơn nhiều cũng nghiện, đến liều nào đó k đủ thoả mãn lại bập vào He như cũ thôi. Chúc bạn sớm tìm dc đường ra =]

Quote Originally Posted by zeroneo3x View Post
    được tháng đầu tiên ngon lành zị thôi, giống bị bỏ đói, lúc vào nề nếp cũ rồi là bình thường lại thôi. Tất cả thuốc chống tái nghiện đều là Naltrex hết ô ơi, Revia cũng zị thôi =] chẳng qua nó sản xuất ở nước khác nên tên khác nhau thôi, có thể thành phần thuốc khác nhau nhưng đều như nhau cả. Trước cai về chả biết làm gì cũng đi nhậu với bạn bè cho khuây khoả, uống vào về nó hành cho bò lăn bò càng, đầu thì đâu như bị đóng đinh, ức chế vl =] cái gì cũng có giá của nó cả @@
    hì mình cũng đang mong trở lại bt . chứ kiểu này chết mất . như ma đói . sáng vừa dậy đã và bát phở + 3-4 cái bánh chưa thấm gì .
    ngày xưa thì cả ngày may mắn đc 1 bát cơm . thế mà sống đc cũng giỏi .
    Cuộc chiến trường tồn . Cố gắng và cố gắng ..... mong 1 ngày không còn có ai vào diễn đàn này hỏi về cách cai nữa...

Page 2 of 2 FirstFirst 12