Quote Originally Posted by Colenbanoi View Post
Năm mới chúc cả nhà sức khỏe, may mắn, vạn sự như ý, Kiên trì - Thành công nhé!
Xin khoe 1 tý là bạn trai em tăng 10kg, trắng trẻo đẹp giai. Rất ngoan và chịu khó chạy xe taxi. Công việc nhà cũng chăm chỉ và rất chiều bạn gái. Số em trong cái rủi cũng có cái may. Hiện tại em thấy rất hạnh phúc và hài lòng với cuộc sống của mình!
Chúc các bạn chưa uống methadone thì nhanh chóng tham gia, các bạn uống rồi thì nhớ giữ mình! Các bạn gái và gia đình thì giúp đỡ bạn trai và người thân cai nghiện thành công! Mọi người đều xứng đáng có được hạnh phúc nếu ta cố gắng!
Có thể nhiều người có ý nghĩ là uống Meth vẫn là nghiện thôi... chỉ là chuyển từ He sang Meth đối với người ngoài cuộc là vậy, nhưng với người trong cuộc thì khác mọi người ak ... dù mỗi ngày phải đến TT uống, đều đặn, đúng cữ như khi nghiện nhưng cái khác là không phải quay quắc tiền bạc, tâm trạng thoải mái, đầu óc nhẹ nhàng, gia đình vui vẻ ... và cái chính là bản thân thay đổi, mặt mày tươi sáng, sạch sẽ, đẹp đẽ hơn trước nhiều. Ai có được việc làm thì tốt vì khi uống meth thì hơi bất tiện trong việc đi làm ... đành chịu thôi.. đôi khi muốn được cái này thì phải bỏ cái kia Năm mới có đôi điều chia sẽ với ACE chứ không phải dạy đời hay lên lớp gì, chúc ACE năm mới nhiều niềm vui.. thoát được sự nô lệ của He

P/S: Meth giờ đã dễ tiếp cận hơn trước, ae nên tìm đến để thoát He. Ít ra cũng khỏe cho bản thân mình trước còn thiên hạ nghĩ gì cũng kệ cmn :0