Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 10 of 14

Thread: xin giúp đỡ

xin giúp đỡ

có a e nào biết thuốc proxyvol ở tphcm bán ở đâu k chỉ mình với

proxivon bữa nay ko có chỗ nào bán nữa đâu. Mới té nhẹ lại hay sao mà chọn proxivon bạn? Kiếm Methadone thử được hk?

methadone mua o dau chi m voi ban

Quote Originally Posted by Quennodi View Post
    proxivon bữa nay ko có chỗ nào bán nữa đâu. Mới té nhẹ lại hay sao mà chọn proxivon bạn? Kiếm Methadone thử được hk?
    methadone mua o dau b

Quote Originally Posted by biagl View Post
    methadone mua o dau b
    Nếu b ở Tp.HCM thì mình có thể giúp b kiếm Meth. còn ở tỉnh thì thua, po tay....

Ban cho m sdt nha
    B cho biet dt cua b ik. Khi nao di lay Meth se dt cho b

Quote Originally Posted by Duylk View Post
    B cho biet dt cua b ik. Khi nao di lay Meth se dt cho b
    Hiện nay trung tâm Đức Thanh Tâm là trung tâm tư nhân đầu tiên cho uong Meth thu phí. Ko cần giấy tờ chứng gì của đia phương, ae nào ko muốn đia phuong quan ly hay co vấn đề gi với phuong xa, ko thể xin uong của nhà nuoc thi cứ đến đây, thu tuc rất đơn giản, có điều là thu phí hơi cao (60k 1 ngay=1tr8 thang) nhung vắn rẻ hơn là vẫn còn bem. Đây như là cánh cửa mở rộng Meth nguoi nghiện
    P/s: ban thân cũng di uong dc 3 ngay, thay em ai lắm

Ban cho m sdt nha
    bạn cho yahoo hay face nói chuyện riêng.

Quote Originally Posted by Duylk View Post
    Hiện nay trung tâm Đức Thanh Tâm là trung tâm tư nhân đầu tiên cho uong Meth thu phí. Ko cần giấy tờ chứng gì của đia phương, ae nào ko muốn đia phuong quan ly hay co vấn đề gi với phuong xa, ko thể xin uong của nhà nuoc thi cứ đến đây, thu tuc rất đơn giản, có điều là thu phí hơi cao (60k 1 ngay=1tr8 thang) nhung vắn rẻ hơn là vẫn còn bem. Đây như là cánh cửa mở rộng Meth nguoi nghiện
    P/s: ban thân cũng di uong dc 3 ngay, thay em ai lắm
    Xin chúc mừng Duylk. Tặng bạn 2 chữ "kiên trì". Hãy tin bắt đầu uống Meth là bắt đầu hành trình tìm lại những điều tốt đẹp của mình. Mình hy vọng Quên cũng tham gia được cơ sở này. Chúc 2 bạn sk và thành công!

Page 1 of 2 12 LastLast