Page 1 of 3 123 LastLast
Results 1 to 10 of 30

Thread: Mình nói điều này ra liệu có ai tin không ?

Mình nói điều này ra liệu có ai tin không ?

Mình có chơi He kiểu vài ngày gì đó bạn bè rủ thì làm tí. Sợ chơi dày là dính chưởng nên mình chủ động ngừng. Điều mình nói đây k biết các bác có tin không chứ e chơi He chưa bao giờ có cảm giác phê pha như các bác và bạn bẻ e diễn tả, lúc đầu nghĩ là hàng ít nên chưa đủ phê, nhưng sau nhiều lần mua hàng thạt nhiều để thử cảm giác đó nhưng choi nhiều thì nôn ra chứ chưa bao giờ có cảm giác gì. Vậy mà lại chơi như 1 thói quen, chẳng có cảm giác j nhưng buồn lại nhờ người mua r ngồi chơi 1 mình. E thèm cảm giác cầm tờ giấy bạc đốt hút như hút thuốc các bạc ạ. Dường như cơ thể e k hấp thu heroin. Gần 1 tháng nay e buồn vợ con nên có chơi liên tục gần 20 ngày. Chơi k hề phê, chơi nhiều thì nôn ra. Cho đến hôm trước e thấy mình đốt tiền nhiều quá nên muốn dừng lại, không ngờ bị vật nhức mõi và ko thể ngủ dc. E hoảng quá, chơi k biết phê mà giờ bị vật kinh ntn. E k vượt qua dc ngày thứ 2 đành gọi nhờ người đi mua làm 1 cử 9h sáng hôm qua và sáng nay e đã gửi mua thuốc Tây Sơn của anh Điệp gì ở HN mới uống sáng nay mà chưa thấy mệt gì, hình như tối nay nó mới bắt đầu vật. E lo quá, thật k có cái dại nào bằng cái dại này, chơi k thấy phê pha gì mà chơi hoài để giờ bị ntn. Cầu mong tối nay e vượt qua dc. E mua thuốc 2tr3 uống 5 ngày, thấy 10 gói nhỏ, trong gói có 2v seduxen , 1v B1, 5 viên màu trắng 1 mặt có số 10 mặt kia có hình tam giác, còn mấy loại con nhộng kia e k biết là thuốc gì. Toàn thuốc tây mấy bạc ạ, cầu mong nó giúp dc e qua 3 ngày. Có bác nào biết thuốc đó là thuốc gì chỉ e với, 10 gói thuốc tây mà 2tr3 lận

Vừa ngủ dậy người hơi ê ẩm nhưng thấy củng ổn hơn hôm trước cai bo. Sao e cứ nghi ngờ mấy viên thuốc con nhộng e mua ( thuốc cắt cơn Tây Sơn - Hà Nội ) này có methadon hay morphin trong đó quá các bác ạ. Vì khi mua thuốc người ta bảo uống 5 ngày cắt cơn nhưng uống đến ngày thứ 4 thì nên lấy tiếp liều sau cắt cơn ( uống 30 ngày giá 3tr2 ). Như hôm trc cai bo mà ngày thứ 2 như thế này e đã chịu k nổi rồi mà giờ chỉ hơi ê ẩm chút xíu. Bác nào có kinh nghiệm chỉ e với. E chỉ sợ ông bán thuốc lừa e rồi e phụ thuộc vào thuốc ông ấy thôi. 4r mình sao giờ vắng quá nhỉ

Nếu theo như bạn miêu tả thì Đơn thuốc của bạn gồm thuốc ngủ và thuốc giảm đau,thuốc an thần...Hết mấy loại này bạn ra hiệu thuốc mua cũng có.

Quote Originally Posted by phananhhp2016 View Post
    Nếu theo như bạn miêu tả thì Đơn thuốc của bạn gồm thuốc ngủ và thuốc giảm đau,thuốc an thần...Hết mấy loại này bạn ra hiệu thuốc mua cũng có.
    Có mấy loại thuốc con nhộng e k biết là thuốc gì bác a, chỉ biít là có 2v seduxen, 2v B1 thôi. Bây giờ là 19h30 ngày thứ 2 mình vẩn thấy cơ thể bt k như lần trc cai bo. K biết uông hết 5 ngày thuốc này e có bị vật k nữa. Bác nào có kinh nghiệm giúp e với. E k biết làm sao chèn hình mấy viên thuốc này cho các bác coi

Quote Originally Posted by zhanhgu83 View Post
    4 ngay roi thay sao ban, em khong?
    Ngày thứ 6 r thấy êm ru bác à, khó tin quá mà uống thuốc vào đi tiểu tiện khó như lúc mình chơi hàng ấy nên e mới nghi vấn mấy viên thuốc con nhộng có thành phần ...

Em la dc roi, bay gio ngung thuoc la biet thoi. Co gang giu, ma bac choi ko phe thi choi lam j nua. Co gang di ban.

Đúng rồi đó. Biết bao nhiêu người chơi vô thấy lâng lâng,bay bổng mà bây giờ muốn quay đầu bỏ chạy,ước mong rằng cuộc đời chưa từng biết đến 2 chữ xì ke cho dù phải trả bằng bất cứ cái giá nào còn không được huống hồ gì bạn chơi không thấy phê thì nên dừng sớm đi bạn. Bạn có thể hỏi bất kỳ anh em nào trên diển đàn này đã từng lạc bước theo con đường này họ sẽ nói cho bạn nge rằng tiền bạc,tương lai,cuộc đời của họ đã bị mất đi như thế nào. Gia đình mất đi niềm tin,bạn bè xa lánh,xã hội kỳ thị,vợ chồng phải chia ly ra sao bạn ak. Với lại cái ma túy này thời gian tiếp xúc càng ngắn,số lần cai nghiện càng thấp thì tỷ lệ cai thành công sẽ càng cao chứ nếu bạn cho rằng lần cai này quá dễ dàng rồi xem nhẹ nó cho rằng có chơi thêm 1 thời gian nữa rồi cai cũng sẽ như lần này thì bạn sẽ không bao giờ còn cơ hội nữa đâu. Những lời này mình nói rất chân tình và hầu hết tất cả anh em ở đây đều đã trải qua và hiểu rõ nó vậy nên mình mong bạn sẽ đưa ra quyết định chính xác chứ đừng để mất đi cuộc đời 1 cách vô lý và vô nghĩa như vậy bạn nhé..

Thuốc cắt cơn không cần phải nhiều tiền thế đâu, bạn chỉ cần bỏ ra 200k là mua được 250 viên thuốc Terpin Codeine là đủ uống trong vòng 1 tuần. Mình bị nặng hơn bạn rất nhiều nhưng cũng chỉ mua 50K thuốc giảm đau là cắt cơn êm dịu. Như mọi người thì mình cũng khuyên bạn nên dừng khi chưa quá muộn, Nếu mình chơi không phê thì chắc đã không nghiện, mấy lần đầu chơi ma túy thần kinh mình ảo kinh khủng cứ nghĩ đến cái gì là lạc vào trong mơ. Chính vì điều này mà mới có lần thứ 2 thứ 3 . . .

Có 1 điều này bạn phải nên nhớ nếu muốn bỏ hẳn ma túy, trước tiên mình khuyên bạn nếu không nghiện bia rượu thì phải bỏ hẳn. Hồi đầu mới nghiện mình có thể kiểm soát được hành vi sau khi cắt cơn, nhưng chính vì bia rượu mà mình mới nặng như bây giờ. Hiện tại mình cứ chơi 100K xong mệt 2 3 ngày, rồi khi người khỏe lại thì lại tìm đến ma túy, tuy không chơi nhiều nhưng sức khỏe xuống cấp trầm trọng . . .

Page 1 of 3 123 LastLast