Quote Originally Posted by zeroneo3x View Post
theo m nghĩ, bạn qua gd cắt cơn là ổn rồi, còn thuốc gì thì thật ra nó cũng không quan trọng nữa rồi. Chủ yếu cơ thể bạn khoẻ mạnh và không bị vật vã là tốt rồi. Đa phần thuốc cắt cơn chủ yếu là thuốc an thần liều cao, nó có rất nhiều loại và bọn m hay mọi người trong diễn dàn cũng không phải bác sĩ chuyên khoa mà giải thích được đó là thuốc gì. Còn m nghĩ uống seduxen thì là thuốc ngủ mà nó cũng bt thôi k có gì đâu, còn các dạng morphine hay các loại khác đang vật mà uống vào thì biết ngay mà. Nhưng m nghĩ không ai cho bạn uống mấy loại đó đâu, vì thực ra 1 viên nó cũng chả rẻ đâu @@ M đọc thấy bạn qua được hơn 15 ngày thì chắc cũng ổn ổn rồi, sau này uống chống tái abernil thì cũng tốt, hình như thuốc của pháp hay mỹ gì đó, sau đó là do bản thân bạn thôi. Vì uống các dòng naltrex vào thì nó không chơi được ma tuý, ai sử dụng k có cảm giác nhưng càng chơi sẽ bị triệu chứng vật thuốc hoặc bị sốc. Anh em bước vào con đường nghiện chỉ nghĩ sao qua được giai đoạn cắt cơn, là thấy khoẻ rồi, ai có điều kiện hơn thì uống naltrex, còn k thì methadone, m thấy trên diễn dàn này rất nhiều ng đã bỏ được và cũng ít vào diễn đàn này. Chúc bạn sớm có lại được cuộc sống bt như bao người khác.
Cảm ơn bác nhiều, e củng uống thuốc còn 13 ngày nứa là xong liệu trình như người bán nói, bây giờ cơ thể gần như bình thường rồi nhưng vẩn uống cho đủ 1 tháng k giám dừng uống. Khi tham gia forum này e mới hiểu hết sự ghê gớm của MT, trước đây cứ nghĩ như là trò chơi tiêu khiển nên chủ quan lắm, giờ thì thấm nó ghê gớm ntn rồi. E tự thấy mình cùng còn may mắn khi mọi việc chỉ mới bắt đầu và chưa từng bíet phê mt là gì vậy nên phải cố k có thêm 1 lần chơi dại nào nữa. Chưa biết phê là gì nó đã vật cho kinh người ntn rồi, nghĩ lại ngày đó còn thấy rùng mình. May mắn hơn nữa là môi trường đang sống muốn mua củng k có, trước chơi toàn người bạn mua ở đâu r chơi và giờ nó củng chuyển nhà để cai rồi. Giờ thì sợ lắm rồi chỉ muốn quyết tâm k vui chơi gì nữa. Cầu mong cho những ai đã từng bíet đến mt có thế vượt qua được sự ghê gớm của nó và trở về cs bình thường. Ngày nào vào frum củng thấy các bác cai - tái - cai - tái e mới hiểu hết sự ghê gớm của nó. Cố lên nhé các bác đừng để nó làm chủ mình