Results 1 to 8 of 8

Thread: chào 1 câu được ko dzạ?

be_xinhxinh_TPY_YM
    Guest

Angry

bé là người mới nah
    cho hỏi thăm chú Ro dzới ạ
    chú nợ bé tiền chú vay đi mua kem nah,chủa trả chó bé
    :angry:

Wéo còm bé nhập hộ khẩu qua đây ! heheh ! Chú Ro ko mua cho bé thì có anh Bạn Thân đẹp dzai mua cho bé gòi ! bé ơi ! Bé mè chịu anh dzẫn bé đi en kem liền á
    Tôi có một tham vọng, một tham vọng nhưng không bao giờ vô vọng. Tôi mơ ước một ngày nào đó một người nào đó nghiện heroin hay nhiễm HIV, hoặc một gia đình nào có người thân như vậy thì điều đầu tiên họ nghĩ điến sẽ là heroin-aids.com chứ không phải bất cứ trường cai hay trung tâm tư vấn nào khác

Bằng mọi giá, bằng tất cả, bằng tình yêu thương chúng ta hãy đoàn kết đứng lên bảo vệ và dành tiếng nói cho người nghiện hoàn lương. Kịch liệt phản đối thái độ phân biệt đối xử. THANH NIÊN HEROIN-AIDS.COM hãy làm sao cho cộng đồng có một cái nhìn đúng và thiện cảm hơn đối với những con người có một thời lầm lỡ

Wink

Originally posted by be_xinhxinh_TPY_YM@May 5 2003, 06:29 AM
    bé là người mới nah
    cho hỏi thăm chú Ro dzới ạ
    chú nợ bé tiền chú vay đi mua kem nah,chủa trả chó bé
    :angry:
    Chào cô bé THỦY_ PHI_YẾN nhá..! Bọn anh rất dzui vì em đã tham gia dzô DIỄN ĐÀN này nhá......rôì xong phần chào hỏi , đến phần xư tội em nhá YẾN, RO đâu có thiếu nợ em hồi nào
    Nợ tình khó trả, nhưng nợ tiền thì RO có thể XÙ hen

Tạo hóa cho anh một chữ NGHÈO
    Nên đời vẫn mãi chẳng người theo
    Lang thang với nắng bùn với gío
    Lặng đứng bên đường ngó người thương
    Mong cho kiếp sau anh sẽ khác
    Để đời anh không còn vác cái mác NGHÈO

be_xinhxinh_TPY_YM
    Guest
    Originally posted by admin@May 5 2003, 02:07 PM
    Wéo còm bé nhập hộ khẩu qua đây ! heheh ! Chú Ro ko mua cho bé thì có anh Bạn Thân đẹp dzai mua cho bé gòi ! bé ơi ! Bé mè chịu anh dzẫn bé đi en kem liền á
    :blink: có xiệt ko dzạ?
    chú nhớ dắt bé đi eng kem nhé
    ah
    thui
    kiu chú à? kiu anh thui. <_<
    còn anh BT là ai dzị,có thấy wa nhà UFA chơi,hi`hi`

:rolleyes: để coi en kem gì hen

be_xinhxinh_TPY_YM
    Guest
    Originally posted by Romeo+May 5 2003, 02:11 PM-->
    QUOTE (Romeo @ May 5 2003, 02:11 PM)

Thật không ngờ diễn đàn chúng ta lại xuất hiền một anh thư như vậy , trước tiên "tám" xin nghiêng mình chào THỦY PHI YẾN , sau đó cho "tám" hỏi :Ro thiếu TPY bao nhiêu vậy?

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

be_xinhxinh_TPY_YM
    Guest
    Originally posted by hyvong_lybiet@May 6 2003, 10:33 PM
    Thật không ngờ diễn đàn chúng ta lại xuất hiền một anh thư như vậy , trước tiên "tám" xin nghiêng mình chào THỦY PHI YẾN , sau đó cho "tám" hỏi :Ro thiếu TPY bao nhiêu vậy?
    ko dém :rolleyes:
    nghiêng mình 45 độ chèo tám
    hehe
    chú Ro thúi nợ bé nhìu lém,núi rùi,trả cả đời ko hết nah
    <_<
    có ai đi nhậu ko dzạ

Smile

ô vậy sao , không ngờ lão Ro lại quá ư tác tệ đến như vậy , đã thiếu nợ "tám" rất nhiều chưa thanh toán xong đã có người khác đến đòi nợ như thế này đây

hừ hừ hừ hừ

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

9. Posting Permissions