Results 1 to 3 of 3

Thread: A.C Forum Chỉ giúp em làm cách nào chơi đá mà test không bị phát hiện

Hybrid View

A.C Forum Chỉ giúp em làm cách nào chơi đá mà test không bị phát hiện

Chào mọi người số là thời gian đầu vì cs vì cv bắt buộc nên em tập chơi đá và hít khay nhưng 1 năm nay em không đụng vào khay nhưng em đả dính vào đá buồn nhiều việc nên em tự kỷ trong phòng 1 mình cả năm nay và ngày nào em củng ôm bình làm bạn ...hôm nay có đợt kiểm tra hay như nào em ko rỏ nhưng e bị mời lên phuờng trình diện gấp nên em rất sợ mong anh chị đi trước chỉ dẩn giúp em cách nào mà h em lên phường mà test ko ra xin đa tạ

không chơi thì test k ra nhé =] sr bạn, chả có cách nào đâu :!

NguyenVNN's Avatar

thua, có gan chơi có gan chịu! Đá lâu rã hơn hê nhiều, chỉ có cách bạn tạm thời né đi đâu 1 thời gian rồi quay về cho nó test chứ 11 ngày test vẩn còn lên đá, bạn mình bị đưa thẳng đi trường khi lần cuối nó chơi đá cách lần công an test 11 ngày hơn
    cảnh báo anh em trên diễn đàn Niềm Tin, ban quản trị diễn đàn ko có bán thuốc cai củng như quen biết và ủng hộ ai bán thuốc hết, anh em cảnh giác các trường hợp chào mời thuốc cai nhé!
    Diễn đàn Niềm Tin là nơi hoạt động phi lợi nhuận , nơi giúp đỡ cho snh em nghiện cần sự giúp đỡ và tư vấn các vấn đề về Ma Tuý